Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Dạo này em TA thêm tí thuyết âm mưu . Ăn trọn 1 cú dowtrend 4 tháng nên giờ giá lên xuống vài chục % mặt lạnh tanh ; tâm lý cũng ko động đậy gi mấy . Chịu đau ETF 2-3 tuần lấy cái kết quả quý 2 BẮT BUỘC kiểm toán roài nghỉ . Thu xếp ngược bắc phát [emoji9]

Dạo này em TA thêm tí thuyết âm mưu . Ăn trọn 1 cú dowtrend 4 tháng nên giờ giá lên xuống vài chục % mặt lạnh tanh ; tâm lý cũng ko động đậy gi mấy . Chịu đau ETF 2-3 tuần lấy cái kết quả quý 2 BẮT BUỘC kiểm toán roài nghỉ . Thu xếp ngược bắc phát [emoji9]
Hay !

Simple MA200 là 579,... nhá . Nay nó rơi mạnh mạnh 1 chút là coi vỡ trận luôn --->chia bài lại làm ván mới .
Một khi đã vỡ trận thì tính mấy cái mốc giòi giòi kia để làm gì cho mất công ????:24:
Em dùng EMA, mức độ gần đúng cao hơn
Cái này cũng học lóm những bác trên này thôi

AE VC lúc trước bàn tán nhiều JVC lúc 2x, nay nhìn thảm thật, k biết giá nào mới cân bằng. Đắng cho ai cầm cổ này. Đúng là ẻm nào đang gd đẹp, vol ổn áp,tự dưng FL là phải cut luôn. Quả OGC và quả này tởm thật.

mợ, kéo mấy con bank lên, dân tình thì phấn khởi lao vào, mình thì buồn thúi. Con hàng đang dư mua, tạt cánh sang dư bán ngay :102:.
Hãm với cả đẩy, mệt mỏi vãi linh hồn. Nhìn cái kiểu húng húng này, 2 ngày cuối tuần mà kéo nên xanh thì khả năng rất đông sẽ lại khoe full margin 3:7, 1:9 :59:
hổm lâu rùi, cuối May thì phải (ko nhớ) c có nói trong nhà là sẽ có phân phối theo từng sectors, sector nào lên cả nửa/năm vd dòng banks chẳng hạn thì các con banks nào chưa lên sẽ dc lôi ra cho mấy bạn đồng ngành cash out.
vì TT chưa thấy có sự đồng thuận cao giữa các sectors với nhau nên ngành nào/ sector nào mần sector đó, sector này cash out ko có nhiều sự support của các sector khác or trụ.
hôm ở hoang đảo khi e miêu tả TT cũng cho thấy là banks đang trong gđ pp rùi,.......

hổm lâu rùi, cuối May thì phải (ko nhớ) c có nói trong nhà là sẽ có phân phối theo từng sectors, sector nào lên cả nửa/năm vd dòng banks chẳng hạn thì các con banks nào chưa lên sẽ dc lôi ra cho mấy bạn đồng ngành cash out.
vì TT chưa thấy có sự đồng thuận cao giữa các sectors với nhau nên ngành nào/ sector nào mần sector đó, sector này cash out ko có nhiều sự support của các sector khác or trụ.
hôm ở hoang đảo khi e miêu tả TT cũng cho thấy là banks đang trong gđ pp rùi,.......
cả tuần này c thấy là các ảnh đang loay hoay rùi, hehe....ở trên cao ng thì to chỗ thì hẹp...:21:

Status
Not open for further replies.
Back