Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Nói thiệt là tôi nghĩ close nhỏ hơn hoặc = 6.7 ... cái này nó không là logic mà là kinh nghiệm ... e cũng chỉ được học sau vụ KBC với suy nghĩ break 17-17.5 là bầu trời , Idol @engel là người khai sáng cho e vấn đề này :D Có thể kinh nghiệm này đã lạc hậu nên bác cứ theo dõi và trãi nghiệm :D Chưa kể thói quen hứng 1 phiên của ITA - KBC đã thành thói quen .... hứng là chốt :D
Cái này nó khác nhau , KBC là trong quá trình tăng mạnh trước giai đoạn đấy và Vol mạnh khi giá có dấu hiệu đạt đỉnh còn nàng yến lại trong chu kỳ giảm và Vol tăng ở đáy. Google VSA của bác Tom william sẽ thấy sự khác nhau:1178:

Nói thiệt là tôi nghĩ close nhỏ hơn hoặc = 6.7 ... cái này nó không là logic mà là kinh nghiệm ... e cũng chỉ được học sau vụ KBC với suy nghĩ break 17-17.5 là bầu trời , Idol @engel là người khai sáng cho e vấn đề này :D Có thể kinh nghiệm này đã lạc hậu nên bác cứ theo dõi và trãi nghiệm :D Chưa kể thói quen hứng 1 phiên của ITA - KBC đã thành thói quen .... hứng là chốt :D
Cụ Phá ơi, quân do thám đưa tin về...thấy đúng là đánh, không nghĩ ngợi...style em là thế !!! Sai quăng dép chạy...:21:

Cái này nó khác nhau , KBC là trong quá trình tăng mạnh trước giai đoạn đấy và Vol mạnh khi giá có dấu hiệu đạt đỉnh còn nàng yến lại trong chu kỳ giảm và Vol tăng ở đáy. Google phương pháp VSA của bác Tom william sẽ thấy sự khác nhau:1178:
Thì e nói là có thể thôi ... cứ theo dõi và trãi nghiệm vì kinh nghiệm là thứ cũ kĩ mà :D

Cụ Phá ơi, quân do thám đưa tin về...thấy đúng là đánh, không nghĩ ngợi...style em là thế !!! Sai quăng dép chạy...:21:
Chuẩn rồi cứ để mấy đồng chí bên MBS mân mê cho em ấy lên đỉnh rồi anh em mình bắn phá vào cuối tuần có phải đã không, hàng thì có sẵn rồi, thích thì hôm nay sẽ nhồi tiếp thêm em đấy để cuối tuần có cảm giác yomosh:1178:

Nhìn về khía cạnh tâm lí giao dịch ... thì cách thức giao dịch tuần trước làm cho những người cầm tiền kiên định nhất cũng muốn xuống tiền ... vì nhiều tín hiệu về tâm lí lẫn volume tạo sự chắc chắn khá tốt :D

chào các bác, xem gd thế này có lẽ loanh quanh vùng 580 một thời gian rồi mới có hoảng loạn cũng nên , bò gấu cứ dập dình.
thôi em đi làm. lúc nào VIP up hay down mạnh thì bác Bò goi em chôt hoặc cut lot nhé. Thanks

Moá ơi...em có tội gì đâu...Sao siu nhơn chiếu cố em thế...Chủ lực là cụ @satthu1102 (sát thủ, có một không hai)...em chim tí hon thôi mà...hic...hic
Dịch thì cũng dịch cho chuẩn "Độc nhất vô nhỉ " nhé:banana105:
Ps : Sys của đồng chí cho tín hiệu đánh khi BO 6.7 cũng là sys không phải dạng vừa đâu nhỉ :yahoo_108:. Khi nào rảnh rỗi quẳng cái sys cho mình ngó cái tý :1178:

Thôi đừng làm anh em cầm cổ sợ PCT ơi.:1:
Hihi ... e chỉ nhận định thôi ... e bỏ chữ nhưng sau nhận định để ace tự trả lời :D Còn nhận định cua e về tt đã xong ... và giờ là chu kì kết thúc ngắn hạn :D Thực ra mà nói về FA đang có nhiều tín hiệu tiêu cực ... nên ae đánh 6-12 tháng cần cẩn thận , tâm lý uptrend thần thánh nên gạt sang 1 bên cứ theo dõi tt trong ngắn hạn , target giá giảm 5-7% so với highest vừa tạo thì sút :D
Với volume 1 tiếng 46tr ...thì giấc mơ 200-230tr cp cho hôm nay có khi thành hiện thực nhỉ :D
Lưu ý các điểm xoay là 1 quá trình ... điểm xoay luôn kéo dài vài phiên chứ không phải 1 phiên ... quan trọng nhất là xác định được điểm xoay ... hơn thua vài % là bình thường , có ai mua đáy bán đỉnh đâu ...chỉ cần xác định vào vùng xoay thì action :D

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back