Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Hàng giá @16 - phang bô phải không bác? Hôm đó bác beck ăn @15.7, ko hiểu đã ra chưa?
Chuẩn đó bác hàng này em ăn vậy thôi, bao lần úp bô nhỏ lẻ rồi lần gần nhất là cố đánh lên phát hành thêm rồi không thông báo ngày giao dịch không hưởng quyền, hàng PHT không hết đầy ra, chúng nó ôm rồi đánh lên tẩu tán ra ngoài TT

Hôm nay vào lúc 15h00 ngày 12/6/2015 nhằm ngày 26 tháng 4 năm Ất Mùi, Nghị quyết đại hội đã được thông qua bởi các đồng chí: @chim_non , @Cào Cào , @HatienVF , Nghị quyết được lập thành 03 bản, mỗi người giữ 01 bản, Nghị quyết đã được đọc lại toàn văn cho các thành viên nghe và ký xác nhận :21:
Cứ thế mà mần thần tượng nhé :1:
Ơ cho em xin 1 bản với :21::21::21:.

Hôm nay vào lúc 15h00 ngày 12/6/2015 nhằm ngày 26 tháng 4 năm Ất Mùi, Nghị quyết đại hội đã được thông qua bởi các đồng chí: @chim_non , @Cào Cào , @HatienVF , Nghị quyết được lập thành 03 bản, mỗi người giữ 01 bản, Nghị quyết đã được đọc lại toàn văn cho các thành viên nghe và ký xác nhận :21:
Cứ thế mà mần thần tượng nhé :1:
Mai làm vài ve cho mát bác ơi . Vừa về mệt quá . Trời mưa mà oi quá . Chả muốn ra khỏi phòng .

Vụ JVC trên fb đang đồn nội bộ bỏ trốn. Nếu như tin ra thì mình nghi ảnh hưởng ko ít đến toàn bộ tt. Các bác có cao kiến gì hok, có tác động như vụ bầu Kiên?
bác có link không bác, người thân của em đang kẹt con này 2k5 chả lẽ mất trắng mấy chục triệu, cám ơn bác

Danh mục cổ phiếu Market Vectors Vietnam Index từ 19/06 tới

http://xembaomoi.com/vietstock/Chun...eu-viet-nam-va-khong-them-ma-nao-2001458.html

Danh mục cổ phiếu Market Vectors Vietnam Index từ 19/06 tới

http://xembaomoi.com/vietstock/Chun...eu-viet-nam-va-khong-them-ma-nao-2001458.html
Theo cách tỷ trọng này thì điềm may cho cổ phiếu ở thị trường việt nam, khi chỉ loại OGC(Hầu hết mọi người đều đoán được) và giữ nguyên mức tỷ trọng 77.5%(cái này là may mắn nếu nó để 70% thì tuần sau khá mệt :yahoo_108:). Khi đấy tính chung lại thì vẫn mua ròng . Ở chiều bán theo giá chốt ngày 12/6 đưa vào bảng tính excel sơ sơ thì thấy 3 mã đầu VCB,VIC,MSN sẽ bị bán lần lượt 940,950 và 450k và bán 3.3 triệu cho KBC. Ở chiều mua vào sẽ có các mã mua ổn là STB,HAG,ITA và FLC với mức mua tương ứng 3.4 triệu cho STB, 2.55 triệu cho HAG , 5 triệu cho ITA và 6.6 triệu FLC. :1178:

@TTN:
Biết S thôi chứ không thân bác ơi, thân với N hơn (bạn ngoài đời, not business) :4:
Hồi 2007, S nó cũng rủ về làm cùng với nó nhưng mình từ chối, vì mình cũng giống bác ở chỗ muốn được làm những gì mình thích và tận hưởng thành quả của mình dù ít dù nhiều :1:
Anh Chym tay to như cái phích nhỉ :4:

- em đôi khi biết 1 số tin nội gián nhưng ko dùng nó kiếm tiền ngoài khả năng của mình
- JVC là do đọc chart quen thấy trong uptrend mà tín hiệu có vấn đề nên em cảnh báo sớm , còn sự thể thế nào và mức độ nghiêm trọng như hiện nay thì em ko ngờ
- @TTN hôm qua ngồi trên xe nói chuyện chơi nghe cái j sao mai Bến Đình tự nhiên nhớ hỏi dự án đường sắt thì mấy anh chị em bảo dẹp rồi nhưng cả khu dân cư thì vẫn dính cái an quy hoạch treo . Vì thế chắc trong kế hoạch PSB cũng treo theo chăng ??? Nhà thầu TQ bỏ của chạy rồi ạ

Mai làm vài ve cho mát bác ơi . Vừa về mệt quá . Trời mưa mà oi quá . Chả muốn ra khỏi phòng .
Bỏ mợ không, giờ em mới đọc được, hôm nào cũng say nhòe thầy ạ :cungly: Thầy còn đây không vậy :2:

• Like
Reactions: Cdg
Hello cả nhà! Sau 1 tuần giao dịch nhiều kịch tích hấp dẫn khi VNI lần đầu break out được ngưỡng cản cứng 580 từ ra tết âm đến nay thì tuần này dự sẽ còn hấp dẫn hơn nữa khi 1 tuần review của 2 quỹ ETF. Chúc Anh,Em nắm giữ được hàng ngon mua rẻ bán đắt trong tuần này:1178:

Status
Not open for further replies.
Back