Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Xuất viện rồi àh. Mừng cho Mèo Hồng. :4:
Cám ơn phi công. kg nghiêm trọng gì, có 2 cái sỏi thận be bé, trên đường đi ra nó làm đau cấp.
bác si cho về uống thuốc, nhiều nươc + nhảy thật lực cho nó tự rơi ra là xong.
Một phiên điều chỉnh với thanh khoản giảm đáng kể so với 2 phiên trước, xác suất cao là có hồi, anh em còn cổ ở đây đa phần rất liều và đang đợi món tráng miệng trước khi bữa tiệc kết thúc :))
em cũng còn cổ nhưng kg liều vì cổ em chưa tăng nóng và VNI chưa đến phiên báo động. Cứ bình tĩnh chờ phát quà thôi, kg vội được

em vãn giữ quan điêm tiệc tan là lúc pháo hoa tưng bừng.
VNI vẫn còn phải tập xà 1-2 làn nữa
khi nao có vol 220-230 trở lên mới phải xét.
Anh nào khéo tay chọn cổ khũc này vẫn đươc ăn bánh ngọt,
kém thì ngồi im chọn lúc hứng mà bán hàng thôi ạ
Thế nên hôm qua mình mới bảo bán con cần bán, giữ con cần giữ chứ có nhắm mắt nhắm mũi bán hết đâu. Luôn phải tìm tòi khi tiền xoay vòng, đuổi hình bắt chữ ăn tiền :21:
Họ Pxx nhà HNX chart hơi bị đẹp đấy, sàn HNX tích cực hơn HSX, ko phải vô cớ mà Cào phi vào hôm nay đâu :clap_1:

Thế nên hôm qua mình mới bảo bán con cần bán, giữ con cần giữ chứ có nhắm mắt nhắm mũi bán hết đâu. Luôn phải tìm tòi khi tiền xoay vòng, đuổi hình bắt chữ ăn tiền :21:
Họ Pxx nhà HNX chart hơi bị đẹp đấy, sàn HNX tích cực hơn HSX, ko phải vô cớ mà Cào phi vào hôm nay đâu :clap_1:
em biết mà , thầy thì khỏi nói, dẻo dai , uyển chuyển, chuyền cạnh nhẹ tựa tơ bay.:clap_1: lại còn chăc chắn nữa.Thật tuyệt vời, Thật không thể tin được.
Sóng sau thầy phím cho em xin lộc một con nhé. Chưa theo thầy được mã nào đâu đấy.

haizza, bao giờ mình mới vươn tới tầm của idol :17::77:
bữa h e toàn ngủ bên hsx, h nhìn hnx thì chạy xa cả km roài đành nhìn :rss_small:

haizza, bao giờ mình mới vươn tới tầm của idol :17::77:
bữa h e toàn ngủ bên hsx, h nhìn hnx thì chạy xa cả km roài đành nhìn :rss_small:
Biết đủ là đủ, ko nên tham và cố bác ạ, cố quá dễ thành quá cố lắm :) mà bác ko nghe lời KK của bác dậy à?
Chờ đ/c xong lại đầy cơ hội, lúc ý chỉ sợ ko có tiền và ko dám mua thôi :)

Biết đủ là đủ, ko nên tham và cố bác ạ, cố quá dễ thành quá cố lắm :) mà bác ko nghe lời KK của bác dậy à?
Chờ đ/c xong lại đầy cơ hội, lúc ý chỉ sợ ko có tiền và ko dám mua thôi :)
Bác Chim cho em có ý kiến tí... Nếu không nên tham thì chắc chắc chắn không dám mua. :4:

Cuộc chơi được mất, thắng thua thì em nghĩ cần phải tham, thậm chí cực tham nếu có thể. :4:

Chẳng thế mà cụ Buffett có câu: Tham lam khi người khác sợ hãi.. :4::4:

Mai chắc cú là đầu đỏ đít xanh :). BID lại tiên phong dẫn đoàn :)
T+3 chết không thì không rõ, về mặt tâm lý bảng điện là cũng có hoảng loạn phiên nay (tụt áp xuống đáy)
View attachment 931

Theo trường phái mây mưa thì chắc chạm 570 rồi ngoi lên :D
Xin phép cập nhật tình hình sức khỏe con bull :).

@xBuu : Em có một em robot lấy data, rồi cho vào làm input trong excel template của mình, sản xuất ra các output theo ý muốn :)

Em có tí quan hệ vs nhà anh chủ tạch . Năm nay nhiều đội nhảy vào làm ăn vs chú này lắm . Cổ tức hấp dẫn đội gom 28 đông lắm .
Đợt năm ngoái em cũng có sơ múi, hồi anh mrking bên vf có phân tích.
Giờ vào có trễ quá ko a nhể.

Mai la ngay nó chia các bác. Nếu vào đc giá tầm <=26 thì với ct dự chia như thế vẫn ổn nhỉ :)

Nhìn Chart mấy chỉ số, tham khảo đọc trận của bác Phát Lộc thì tìm cơ hội bên HNX là hợp lý hơn.

Status
Not open for further replies.
Back