Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Điểm tích cực là thị trường không đỏ nữa, tiêu cực là cầu yếu quá... :102: Bâng khuâng vãi... :105:
Đâng rất nghi ngờ nên mọi người duy trì tiền cp 50 50 và ko margin nên yếu thôi. Vừa ốm dậy không đòi mạnh ngay được. Mạnh chỉ tổ out sớm.

Đâng rất nghi ngờ nên mọi người duy trì tiền cp 50 50 và ko margin nên yếu thôi. Vừa ốm dậy không đòi mạnh ngay được. Mạnh chỉ tổ out sớm.
Gà lon ton như em mới mất phương hướng, chẳng lẽ BBs cũng mất phương hướng luôn sao ta. vậy là level của BBs cũng thường thôi. Chơi tiếp... :4:

Bác lại nhồi tiếp ah? Hàng nóng lém, thích mờ em chưa dám in, liếc liếc thui
Bình quân giá thêm 500 cổ để 1k giá đỉnh của đỉnh nó nhẹ bớt :D
Chơi game với em nó và RDP thoai, tầm này em chưa thấy tín hiệu vào hàng với index thì chẳng thèm soi cổ

AE nào có hàng thì swing giảm giá vốn nhỉ :) cung lúc nay đang yếu... Cầu thì nhát thì sao gặp nhau đuoc :D đọi T3 bắt dao confirm k loss thì vào mạnh ngay :)

em chưa múc, đang ngồi ngắm thị trường
Mấy chú hàng em định mua khi index có tín hiệu tăng thì lại chẳng giảm
Hôm thứ 6 có nến dạng doji với chân nến chạm đúng MA200 của Daily chart là 1 tín hiệu đáng để theo dõi nhưng chưa phải tín hiệu vào hàng, đợi phiên hôm nay confirm với volume khá + giá tăng khoảng 8-10 điểm cuối phiên thì em sẽ cân nhắc múc 1 tẹo
tăng chắc đủ, nhưng thanh khoản thì chán quá

Thị trường tăng vẫn mang tính kéo chỉ số nhỉ, nhìn cũng chưa ưng bụng lắm. Kỹ thuật chọn hàng của em lại kém nữa chứ..hic hic...Ngồi không ngắm bảng vậy...

Status
Not open for further replies.
Back