Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
FIT hay quá, đáng đưa vào làm bài học kinh điển....

There are no good or bad stocks. There are only stocks that rise in price and stocks that decline in price, and that price is based on the laws of supply and demand in the marketplace.
N.Darvas

hôm nay em thấy anh em vc từ đầu phiên đã vui như trẩy hội. Thị trường đang giảm mà mọi người đều like thế này chứng tỏ nội công của các bác vc thâm hậu cỡ nào:1:

FIT hay quá, đáng đưa vào làm bài học kinh điển....

There are no good or bad stocks. There are only stocks that rise in price and stocks that decline in price, and that price is based on the laws of supply and demand in the marketplace.
N.Darvas
Chắc mai kia nó rớt thôi, rồi lại tích dần dần làm vòng mới.
Em thấy là ở mỗi mức giá phải đc đổ btong với vol lớn thì up mới dài hơi, hôm nay chả đc thế.

Chắc mai kia nó rớt thôi, rồi lại tích dần dần làm vòng mới.
Em thấy là ở mỗi mức giá phải đc đổ btong với vol lớn thì up mới dài hơi, hôm nay chả đc thế.
em không nhìn bảng, em nhìn chart nên nói thế thôi, em chả có cổ FIT nào vì cái mầm FA trong em nó filter mất m ịa nó rồi, nên em mới nói rút ra bài học... là vậy :)

T6 a cắt xạch rồi, anni ko vào lụm xác àh.

Sent from my iPad using Tapatalk
Lụm gì a ... cứ nghĩ tích cực là trâu bò đang húc nhau , vào chi cho nhức óc a giai :D noise nhiều nhưng xu thế rõ vậy .. cố chấp làm gì :D nó mà tăng lại được thì lên 700 luôn ..kiểu gì a chả đu kịp :D
Ngày xưa nghe người ta khoe ăn bằng lần còn gato ... chứ giờ TT xấu ai ăn được thì tốt , mình kém thì đi ra cho khỏe :D

ku này chắc cỡ gần bằng bà chị cao củ của mình :)
đỉnh của đỉnh :)

Sau 1 thập kỷ chơi chứng khoán, CIS đã tích lũy được khối tài sản hơn 16 tỷ yên. CIS trở thành nhân vật nổi danh trong giới day traders.

http://cafef.vn//tai-chinh-quoc-te/nguoi-bi-mat-thao-tung-ttck-nhat-ban-201409290743530201ca32.chn

Last edited by a moderator:
Sao cứ bán hoài vậy ? Em target tháng 9 này CVT 4x. Vì vậy em mong hôm nay đậu chừng 37, hôm sau lên 4x là vừa...Không lẽ mình vỡ kế hoạch sao?:emoticon-00138-thinking:

Status
Not open for further replies.
Back