Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
CVT: chiếc ghế CHỦ TỊCH HĐQT còn bỏ trống...
Chú ý chữ ký của em nha...
Em có nguy cơ vỡ kế hoạch.
Em đã kỳ vọng CVT có giá 4x trong tháng 9 này.
Qua hôm nay còn 2 ngày nữa, hiện giờ cứ lần quần 35, không biết sao...

Em có nguy cơ vỡ kế hoạch.
Em đã kỳ vọng CVT có giá 4x trong tháng 9 này.
Qua hôm nay còn 2 ngày nữa, hiện giờ cứ lần quần 35, không biết sao...
Sorri tí, nếu có gì sai cụ bỏ quá...Cụ bị mất thanh khoản ạ! Mồm lồi cả ra :24:

Nói thế mình xấu hổ quá! Chị Colaido và mấy bác nữa đặt lưới to gần bằng cái sân vận động chờ sẵn sàng mình chỉ đi mót vài con tép thôi!:)
Điêu quá :D :D làm gì có lưới nào đâu, chị thấy mỗi cái túi nilon đểu mỏng dính có còn tép rơi vào phát rách ngay kìa :emoticon-00103-cool:

em thấy chưa ổn đâu. ATC chưa đến chưa vui được.
Xanh nhẹ nhẹ thôi bác. Cứ lừ đà lừ đừ thì bà con còn nghi ngờ, còn ngồi im (vì chưa lời mấy). Tăng mạnh quá thì bà con thi nhau chốt lời kéo mọi người cùng xuống hố mất.

Xanh nhẹ nhẹ thôi bác. Cứ lừ đà lừ đừ thì bà con còn nghi ngờ, còn ngồi im (vì chưa lời mấy). Tăng mạnh quá thì bà con thi nhau chốt lời kéo mọi người cùng xuống hố mất.
Xanh nhẹ và giảm nhẹ thì cũng là ra chart hình búa ngược. Chẳng có lợi gì cho bull cả Bác à.

Sorri tí, nếu có gì sai cụ bỏ quá...Cụ bị mất thanh khoản ạ! Mồm lồi cả ra :24:
Với em, nó là cổ phiếu dưới giá trị bác ạ. Chưa đạt 5x là em chưa suy nghĩ chuyện ra hàng đâu.
Kịch bản của em là, CVT có giá 5x. Sau phát hành 1:1, 2015 quay về giá cũ.
Em đã tìm đỏ mắt, không có con nào khác sexy hơn. Chắc em ôm đến 2015 rồi tính tiếp. Buồn buồn thì ứng cử luôn...Nhưng em ở SG, xa quá bác ạ.

Không phải bác ạ, ý em là kỳ này Bác và PCT cùng xuồng, có khi cả hai nắm tay nhau :D tuần sau.
Xuống hết rồi mà còn chưa yên tâm này bác.

Lỡ đóng tiền mua klf, ko biết đế khi cp về tk có trên 10 ko đây?

Sent from my iPad using Tapatalk

Status
Not open for further replies.
Back