Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Cái nhà bác xBuu cứ như là ma xó ấy. Vừa mới post xong vài giây đã thấy like của bác ấy rồi

em mang rượu quê ra uống với chó chặt, anh em say và ngất ngây với vận hội mới.
Chỉ 1 câu là tiền quá nhiều, nên mua con j cũng thắng :D

p/s: hôm nay cả làng VC cùng nâng cốc chia sẻ với ĐB, vì chỉ còn anh với hàm răng chưa vẩu :D :D :D
:20: ý Colai... là cả làng VC lồi mồm riêng mình em loss. hic hic hic hôm nay đi nhậu mà tự kỷ vãi.....

:20: ý Colai... là cả làng VC lồi mồm riêng mình em loss. hic hic hic hôm nay đi nhậu mà tự kỷ vãi.....
thế còn có tuần chinh chiến máu lửa trước 2/9 đấy, đb chiến oách vào để đi off chém cho bay nóc tháp BIDV lun nha :113:

em mang rượu quê ra uống với chó chặt, anh em say và ngất ngây với vận hội mới.
Chỉ 1 câu là tiền quá nhiều, nên mua con j cũng thắng :D

p/s: hôm nay cả làng VC cùng nâng cốc chia sẻ với ĐB, vì chỉ còn anh với hàm răng chưa vẩu :D :D :D
Rượu ngon, người còn ngon hơn
Nay sức khỏe yếu nên không dám nâng ly cùng Cô Lái.
Hẹn gặp lại lần tới
:53::53::53:

Xưa đến giờ số lần colaido tham gia cùng VCHN còn ít hơn số lần bác Clinton đến thăm VN nữa. Nay chuyện này xảy ra thì thế nào cũng có biến cố đáng kể cho mà xem. Hoặc là 640 , hoặc là 600 locke chọn đi nhé :4:
Vote cho 640:D

:102: hi hi hi lần này có anh Chim và Colai... dẫn dắt nên chắc chắn ăn. hi hi hi
Lên anh ạ .... Hi hi hi

Hi hi hi Lên nóc tủ, ăn chuối và gà khỏa thân lồi hết cả mồm :21::24::21:
Mà kể ra anh em cũng phục tài DB thật. Đóng vai bi cứ gọi là .... vào hàng ngũ cát sê cao:4::41:
Mình lãi 1 tẹo thì la reo :banana105: .... như đúng rồi khiến cả làng tưởng thật :10:
DB cắt 1 cái móng tay thì than khóc :20: như... cháy nhà :19:

Nhưng túm cái váy lại là lần óp này quá vui vì có rượu ngon của @Colaido :113: :thankyou:

Ơ, thế VC HN ọp xong mà VNI vẫn chưa tèo à :emoticon-00122-itwasntme:, hay đợi đến chiều :39:, hay là dớp bị phá vì rượu ngon :41: hả các bác ơi

Status
Not open for further replies.
Back