Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Nay Tây bán mạnh Blue, mua penny nhỉ, vì thấy mua hơn 6 tr, bán hơn 3 tr, vậy mà giá trị mua ròng tí ti.

Ơ thế hoá ra là 566 ạ? Em lại nhớ nhầm 560 :D
Thực ra múc thơm rồi bác ợ. Daily, Weekly đều cho múc. Đẹp nhất daily với volume tương đối khá khẩm
Mai tăng nhẹ là giá bám dải BB mà tăng bền vững thôi
:cungly::cungly::cungly:
List hàng theo dõi của em có SD9 hôm nay oánh nhau khá là đẹp, mai theo dõi rồi làm tý + 1 số mã khác

Chart VNI hôm nay khá tích cực. Tuy nhiên nhìn HNX hnay thì VNI và họ CK ngày mai nhiều khả năng sẽ điều chỉnh kha khá. Cần theo dõi chặt chẽ xem dòng tiền bên ngoài có mạnh dạn vào tương ứng khi có điều chỉnh hay không hay vẫn thờ ơ đứng ngoài xem WC. Mai lại là ngày quan trọng nhỉ :)

Vầng, đúng là ngày nào có cái khổ của ngày ấy, vì ngày mai luôn là ngày quan trọng :D

Thực ra múc thơm rồi bác ợ. Daily, Weekly đều cho múc. Đẹp nhất daily với volume tương đối khá khẩm
Mai tăng nhẹ là giá bám dải BB mà tăng bền vững thôi
:cungly::cungly::cungly:
List hàng theo dõi của em có SD9 hôm nay oánh nhau khá là đẹp, mai theo dõi rồi làm tý + 1 số mã khác
SDx hình như toàn bọn giao dịch buồn ngủ kiểu SJS nhỉ? Sao bác chả bao giờ để mắt đến những bé đã ngoan lại còn xinh, chân đã dài lại còn con nhà giàu như kiểu HCM nhỉ?

SDx hình như toàn bọn giao dịch buồn ngủ kiểu SJS nhỉ? Sao bác chả bao giờ để mắt đến những bé đã ngoan lại còn xinh, chân đã dài lại còn con nhà giàu như kiểu HCM nhỉ?
Tại HCM khó có đột biến (ăn = lần) như những chú bị lãng quên
Với FA của mấy chú SDxyz mình soi, hoàn toàn có khả năng tăng gấp 2 giá hiện tại. Chỉ là ko biết khi nào các anh ý oánh lên mình đu theo cho đỡ phải chờ đợi + chôn tiền. Với volume và chart SD9 ngày hôm nay, hoàn toàn có thể kỳ vọng là tý

PVX đảo chiều cái là cả làng ăn theo hí hí, cố chất thêm >1 M nữa là rụp, roạp.
PVX thì ai máu mới dám chơi ... như e thì thỏ đế nên PVX giá này chưa có gì là hấp dẫn ... PVX về tầm 3-3.5 thì lòng tham mờ mắt tí :D

AE xem ai múc SCR cuối giờ chiều hôm qua vừa lợi T+ vừa được giá tốt ... hôm nay SCR chỉ cần khớp > 2 triệu là xanh 2 lai là ít ... vì cung giá rẻ chỉ còn loanh quanh 3 triệu giá bình quân 8-8.1 :D Sau cú hút vừa rồi e dự giá bình quân SCR đang loanh quanh khu vực 8.3-8.4 ... nên mua 8.2-8.3 không phải lo lắng :D

Status
Not open for further replies.
Back