Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
FLC hôm nay đóng cửa tầm 11.4 thì khả năng nhiều chiến sỹ nằm trên đỉnh hóng gió.
Thằng FLC mà chơi bài xả 2 xúc 1 thì kẹp cũng khá ngon ... mua 50 tr đánh lên chỉ cần xả được 30tr giá >10 là ngon rồi :D Chứ để thoát hẳn coi bộ hơi khó :D

có khi nào đến đoạn BCs chạy nhỉ ...nhưng muh với giá GAS MSN bây giờ thì room chạy hơi ít nhỉ :D

Thêm 1 câu hỏi : có ae nào chốt lãi hôm nay mà giá cao hơn hôm qua không ??
Sáng nay bán VCG hôm nay thấp hơn hum qua 1 line

Em thấy GD có vẻ như đang ở vùng đỉnh, hihi. Không thì lại lỡ sóng rồi :10::10::10:
em nghĩ bác cũng tham gia được khá lâu, sao lại nghĩ đây là vùng đỉnh: khối lượng giao dịch không cao, tâm lý còn e dè như vậy theo ngu ý của em thì không phải, chưa có lý do để tăng song cũng không có lý do đáng kể để giảm. tiền rút ra ngoài liệu kiên nhẫn được bao lâu?

em nghĩ bác cũng tham gia được khá lâu, sao lại nghĩ đây là vùng đỉnh: khối lượng giao dịch không cao, tâm lý còn e dè như vậy theo ngu ý của em thì không phải, chưa có lý do để tăng song cũng không có lý do đáng kể để giảm. tiền rút ra ngoài liệu kiên nhẫn được bao lâu?
Tây nó lại hùng hục múc ở phiên "nhạy cảm" sau 2-3 phiên giảm hẳn giao dịch

Nick bác này giống Lơn Chơn Nhơn hồi xưa nhỉ

Nick bác này giống Lơn Chơn Nhơn hồi xưa nhỉ
chào bác, em là lính mới thôi, hihi.
tham gia forum em thấy vui và học hỏi được nhiều từ các bác, không chỉ riêng về mua bán, mỗi người có một cảm nhận về thị trường khác nhau, cùng chia sẻ em thấy nhìn thị trường sẽ toàn diện hơn, còn việc mua bán là tùy khẩu vị từng người.
mỗi người có một hoàn cảnh khác nhau, được quen biết và học hỏi từ các bác trên này đối với em là một niềm vui và may mắn, bản thân em không phải dân chuyên nghiệp nên cũng không biết nhiều, thi thoảng có thời gian xem bảng và cảm nhận thôi.
lần đầu viết bài cho em gửi lời chào đến các bác trên forum này, chúc mọi người có thật nhiều sức khỏe và trade thật tốt.

Nếu chưa có lý do gì thì cứ theo cung vs cầu thôi ... VOlume tăng mà giá không tăng thì sẽ đến lúc giảm tự nhiên :D Khái niệm vùng đỉnh thì còn tùy vào view ngắn hay dài hạn ... nếu là view ngắn thì có thể đây là vùng đỉnh của cú pull back từ 508 ... view dài thì chăc còn quay lại break 610 ...Nhưng timing lại rất quan trọng , biết là có đường về 610 nhưng acc vẫn cháy :D

NOTE : bác sao buổi sáng có bị hack nick or bị kẹt phím like không nhỉ :D like chóng cả mặt :D

Nếu chưa có lý do gì thì cứ theo cung vs cầu thôi ... VOlume tăng mà giá không tăng thì sẽ đến lúc giảm tự nhiên :D Khái niệm vùng đỉnh thì còn tùy vào view ngắn hay dài hạn ... nếu là view ngắn thì có thể đây là vùng đỉnh của cú pull back từ 508 ... view dài thì chăc còn quay lại break 610 ...Nhưng timing lại rất quan trọng , biết là có đường về 610 nhưng acc vẫn cháy :D

NOTE : bác sao buổi sáng có bị hack nick or bị kẹt phím like không nhỉ :D like chóng cả mặt :D
em bắt đầu thích cách các bác nói chuyện :), rất vui mà
like nhiệt :)

Status
Not open for further replies.
Back