Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Giao dịch không nhiều lắm.... chưa call margin nên cũng không lo... mà margin dù có full cũng thấp hơn hồi xưa rất nhiều- cái hồi được margin loạn xạ.... ấy là cái may... nhưng không biết giữ chân thị trường được lâu không... cứ thằng nào kết quả ngon thòi ra là giảm... dần dần giảm cả cho đỡ so bì...

bách nhục sữa tươi có 10.000/l từ nhà nông >> 600.000/kg sữa ..có gấu

Đúng là trả giá cao quá bác nhỉ, giá đó thì phải là giá tắm (sữa) cùng với mấy em gái Nga cơ

Penny xả dữ dội, nhưng Blue cũng chả sụt mấy nhỉ, ngay trong đợt hạ giá cả làng, món trứng vích vẫn không hạ giá mấy

Nhìn CMX đánh ngược thế kia thì có 2 điều lái CMX sure :
- TT sẽ không giảm tiếp
- Lái CMX tự tin về khả năng kiểm soát của mình :D
=> chiều nay TT sẽ xanh khá , nhiều lái tàu sẽ ra khơi :D

Theo sau CMX, sẽ có 1 em thủy sản nữa chuẩn bị lên bệ phóngg..., em gia cát dự chắc cũng tăng bằng lần. Chờ mấy anh giai HĐQT bán ra hết là tèn ténn ten...

Đúng là trả giá cao quá bác nhỉ, giá đó thì phải là giá tắm (sữa) cùng với mấy em gái Nga cơ

Penny xả dữ dội, nhưng Blue cũng chả sụt mấy nhỉ, ngay trong đợt hạ giá cả làng, món trứng vích vẫn không hạ giá mấy
Hy vọng nó ngửng vài phiên....từ hồi gia nhập Eo tê Ốp đã lặn 20% còn ít gì? hiiiiiiiiii

Sợ phân quá, chắc nhiều tử sỹ. Em cứ nghĩ nó có bull , may mà k mua. Thôi, uống sữa cho lành.

Có phải AVF không bác

Không bác ui. Ngày xưa sư huynh em dạy là hàngg tăng bằng lần thường có đặc điểm là ít người nhận biếtt thấy, ít người để ý...cho đến khi nó được vào bệ phóngg và bùng lên dữ dội...

Status
Not open for further replies.
Back