Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
48.5 và TT chỉ đỏ chứ không "múa" thì mua được.
Thị trường này em nghĩ ko "múa" đâu, sắp múa lại lôi voi ra kéo thôi. Nhưng mỗi ngày xẻo 1 miếng thịt cũng đau phết anh ạ.:65.jpg:

Thị trường này em nghĩ ko "múa" đâu, sắp múa lại lôi voi ra kéo thôi. Nhưng mỗi ngày xẻo 1 miếng thịt cũng đau phết anh ạ.:65.jpg:
index vẫn xanh :rolleyes:, cổ phiếu tăng giảm luân phiên, vẫn là trò chơi hãy chọn giá đúng

Cứ teen mà xơi bác nhể :13.jpg: ăn = lần mới thích
Em lại ko thích gái teen, nhõng nhẽo giật đùng đùng ko chịu nổi.
Thôi, chọn gái mo tông vậy. Múc BVH giá 50 roài, hy vọng anh Tí chỉ đứng nhìn mà đừng kéo vào tội em nó:51.jpg:

Em lại ko thích gái teen, nhõng nhẽo giật đùng đùng ko chịu nổi.
Thôi, chọn gái mo tông vậy. Múc BVH giá 50 roài, hy vọng anh Tí chỉ đứng nhìn mà đừng kéo vào tội em nó:51.jpg:
Em nhỏ con, xấu trai, ít tiền đành phải cưa gái già, mông lép SHS @ 8K. :D

Gái già muốn cưa đổ thì phải cần kỹ thuật cực cao, chúc lồi mồm
Lồi mồm thì hên xui, nhưng gái già được cái tính khí cực kỳ ổn định, không chợt nắng, chợt mưa nên thời gian lên đỉnh hơi lâu, đòi hỏi tính kiên nhẫn cao... :D

Lồi mồm thì hên xui, nhưng gái già được cái tính khí cực kỳ ổn định, không chợt nắng, chợt mưa nên thời gian lên đỉnh hơi lâu, đòi hỏi tính kiên nhẫn cao... :D
kha kha

SSI mà CE thì điều gì sẽ xảy ra nhỉ.
Hôm qua dân tình đua nhau bán kinh quá

SSI mà CE thì điều gì sẽ xảy ra nhỉ.
Hôm qua dân tình đua nhau bán kinh quá
Nhìn GD của SSI thấy TT khó mà điều chỉnh sâu được. Em vẫn ôm SSI từ 25, chưa thèm ra nhưng nếu CE là em chốt ngay đấy..

Status
Not open for further replies.
Back