Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Hôm nay mà không bục được 600 thì P.CT coi canh lên tàu từ từ đi còn kịp có cái ăn tết với anh em. :emoticon-00147-emo:

Cá hồi
TT chỉ thực sự nhộn nhịp khi giảm điểm, Tăng trở lại dân tình chẳng bán cũng không mua vì sợ ATC
Mấy chú hàng đang ngắm khỏe quá, chẳng giảm tý gì

Ừa, em chờ con điên đấy nó mạnh lên thì đu bám tí :21:. Mấy ngày nay cũng ngắm mà cuối phiên thấy mài dao sắc quá :65.jpg:. Đủ 15 giá mà chưa thấy hồi .
Đang chờ VOL khớp hơn 600k ngày là theo, giá nào cũng chiến :)

Ke ke, rỗi việc tán phét đi các cụ.
Em mà là tay to, em giật con điên xanh lét gần trần và volume như ý các cụ hnay để... sọc giá tốt hơn, rồi dìu nhau về 2x nhóe :24:
Mỗi tội tay mình bé quá nên chỉ ngồi đây chém ró :21:

Em mà là tay to, em giật con điên xanh lét gần trần và volume như ý các cụ hnay để... sọc giá tốt hơn, rồi dìu nhau về 2x nhóe :24:
Cụ chim ác chứ Bụng Bự hiền khô à :24:

Cú sụp thứ 3 thường là cú sụp thần sầu và phá trend nhừng vì bắt đầu giải ngân nên không cho ý niệm này vào đầu. hi hi hi

Nông nhàn nên Đuổi hình bắt chữ 1 tẹo cho vui, có 1 chữ T cụ nhóe :D
Cụ ra bài kiểu này thì phải lôi hết danh sách những em nào có dính đến T ra rồi soi từng em một. Vậy thì sẽ sớm trở thành bu phẹt mất thôi. :102:

Nhìn tình hình này chắc còn phải nghỉ ngơi dài dài dài rồi sóng báo cáo quý 3 chắc cũng không còn vẹo gì nữa Bull thoát hàng em nghĩ thị trường cứ túc tắc tích lũy thôi. Ăn 5, 10% không bõ rủi ro chờ đợi con sóng cuối năm vậy:1:

Cái vứn đề nằm ở chỗ là CP lưu hành ít quá, khoảng 2tr cổ gì đóa. VN lại có vụ T+3, nên dụ lên thì cũng mất vài phiên cụ nhể, chứ hàng đâu mà sọc lắm...ko cẩn thận bị kiểu SHORT SQUEEZE thì khóc không kịp ...keke...đợi thôi

Status
Not open for further replies.
Back