Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Nói gì thì nói, vía của Quách ca kinh thật, Annie dọa cả tuần tt vẫn cứ ưỡn ẹo, ảnh của ca ca post lên một cái, tt đổ luôn. Bá đạo

Bắt đáy thứ 6 làm gì cho đau đầu , thứ 2 ta tính các cụ ạ . Mà hình như lấp xong GAP rồi .
Em thấy 3 thằng Leader : PGS/KBC/PVX . Cân nhắc thôi , múc thằng nào k giảm . :105:

Bắt đáy thứ 6 làm gì cho đau đầu , thứ 2 ta tính các cụ ạ . Mà hình như lấp xong GAP rồi .
Em thấy 2 thằng Leader : PGS/KBC/PVX . Cân nhắc thôi , múc thằng nào k giảm . :105:
Hết tiền roài...còn đâu mà múc...đang nằm trên đỉnh Hoa Quả Sơn roài này...:20::20::20:Ai cứu em với !!!:dap:

Volume hồi không mạnh ... chưa bàn về giá :D có hụp vời rồi cho thấy cầu khá yếu ... cung thì 4 phiên vừa rồi cũng khá đông :D
Tt hôm nay dừng ở đây là vừa đẹp.

Hôm nay test cung khá ổ ròi.

T2 test cầu. Anni nhìn khách quan có đúng thế ko?

Sent from my iPad using Tapatalk

Đến hôm nay thì những người bán PVX toàn là cutloss ... nên lực bán chưa thật sự quyết liệt ... lai PVX đánh khá hay :D T0,1 ,2 trong phiên luôn thấy ánh sáng ... T3 về thì toàn bóng đêm :D e chờ nhịp T3 hàng 6.5 về có phải bóng đêm hay không :D

Tt hôm nay dừng ở đây là vừa đẹp.

Hôm nay test cung khá ổ ròi.

T2 test cầu. Anni nhìn khách quan có đúng thế ko?

Đẹp cái gì mà đẹp. Close phải tăng 5 point mới đẹp. há há há

Em thấy 3 thằng Leader : PGS/KBC/PVX . Cân nhắc thôi , múc thằng nào k giảm . :105:

Sáng nay em vừa dò đường tí PGS !

Trong suy nghĩ e có lóe lên tí hi vọng khi nhìn PVX xanh ... nhưng đọc comment này của anh thì mọi thứ tiêu tan hết ... a lại yêu cầu hỗ trợ từ những sức mạnh siêu nhiên để TT +5P :(

Điểm số bị mấy con vốn hoá lớn làm ảnh hưởng nên ko chấp, nhưng hôm nay tăng thì hơi vội.

Nếu hôm nay đóng cửa trong trạng thái này, 10h thứ 2 những con hàng quen thuộc ck, bds, dk.... xanh miên man. :)

Đến hôm nay thì những người bán PVX toàn là cutloss ... nên lực bán chưa thật sự quyết liệt ... lai PVX đánh khá hay :D T0,1 ,2 trong phiên luôn thấy ánh sáng ... T3 về thì toàn bóng đêm :D e chờ nhịp T3 hàng 6.5 về có phải bóng đêm hay không :D
Chơi tầm T15 đi, nó về 7.5 là ngon mà.

Toàn cao thủ...hot girl nào mới nổi đều ko qua dc mắt các cụ

Bổ sung là thêm nhóm Nhiệt điện và em Hoa Sen của Siu Nhơn :D

Status
Not open for further replies.
Back