Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Trời quang mây tạnh, bầu không khí u ám hôm qua đã biến mất, thay vào đó là hào khí hừng hực làm giàu của các chứng sĩ.

Chỉ 1 đêm mà mọi chuyện thay đổi hẳn... Đúng là thần kỳ... :1178:

Trời quang mây tạnh, bầu không khí u ám hôm qua đã biến mất, thay vào đó là hào khí hừng hực làm giàu của các chứng sĩ.

Chỉ 1 đêm mà mọi chuyện thay đổi hẳn... Đúng là thần kỳ... :1178:
Bác chuẩn bị bỉm chưa?

Em bắt đầu rung đây.

Sent from my iPad using Tapatalk

đề nghị các trụ khác khoác cờ đỏ không lại bắt tụi penny midcap ghìm a GAS thì hỏng hết bánh kẹo :D

Bác chuẩn bị bỉm chưa?

Em bắt đầu rung đây.

Sent from my iPad using Tapatalk
Em tất tay từ tuần trước rồi... Giờ chỉ ngồi chịu trận chứ đâu còn đồng bạc nào để mua bỉm đeo cho đỡ lạnh... Hix.

Thội, không có bỉm đeo thì em ngồi khấn tiếp đây.... :105:

Tầm này đua ce thì phải là người k biết gì về Chart và đã từng oánh chẵn lẻ hí hí
Sao phải ngợi chứ bác :D, Ce nhưng còn cách xa vùng đỉnh đầu năm vài ngày CE nữa :D
Vượt mức kháng cự 5.4 vèo phát với Vol lớn.
Tạo đáy ngắn hạn quanh Ma200, tiền bắt đầu vào nhiều, vẫn có nhiều phiên với Vol thấp suy kiệt, chênh lệch giá mở đóng nhỏ ---> báo hiệu cung gần hết.
Sóng ngành Khoáng sản, KSA cùng giống đã vượt đỉnh đầu năm.
VNi ko thấy báo rơi manh nữa, lình xình giảm nhẹ là cùng
Trường hợp kiểu này cứ tẹt thôi :D

Nếu xong hiệp định tự do thương mại các bác cho em hỏi thép thương mại có được hưởng lợi gì không ạ. Em đang ngắm con smc trông cũng ngon mà lăn tăn chưa dám vào nhiều

Thị trường chùng xuống em lại thấy mừng... Ai lại lâm trận mà "Hùng Hục" như trẻ trâu thế kia thì mất sướng. :105:

Nếu xong hiệp định tự do thương mại các bác cho em hỏi thép thương mại có được hưởng lợi gì không ạ. Em đang ngắm con smc trông cũng ngon mà lăn tăn chưa dám vào nhiều

Sợ ngược lại đấy bác ạ, nó được ưu đãi thuế suất vào thì thép Việt chết ngắc.

Status
Not open for further replies.
Back