Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Không phải vì tâm lí Be rít mà e phán lung tung ...nhưng e thấy GAS sẽ quay lại 103 và PVD sẽ về lại 94 ... dòng P thì discount thêm 15-20% ... penny thì k có điểm dừng , ai cần danh mục chiến thắng tt hỏi a số dài :D
SII măm ít nhất 50% nhé :1178:
Hàng họ kiểu này lái thích đẩy bao nhiêu thì đẩy.

bác thiếu chính kiến thế e cho vào ignore list ... vì e thích sự va chạm nhẹ chứ không thích sự đồng thuận :D
Em co chinh kien roi ma.... em chua thay doi nhan dinh ... khong tin bbac hoi 2 cu Chan Chim thi ro :)

Khong nhe em bam like bac khong duoc sao ? Em rat co thien cam voi P.CT ma, ai lai di nem da PCT bao gio ?!

Hôm nay em ăn theo PCT, đang chờ VNI đỏ đòng đọc, vol bự chảng đây. Há há, bán được giá khá cao, giờ nó mà tăng cao hơn...thì hơi chán :D

Em co chinh kien roi ma.... em chua thay doi nhan dinh ... khong tin bbac hoi 2 cu Chan Chim thi ro :)

Khong nhe em bam like bac khong duoc sao ? Em rat co thien cam voi P.CT ma, ai lai di nem da PCT bao gio ?!
Tại bác all like e k thích ... hợp lí thì like , không thì phản biện ... e ghét ai ngồi hóng hoài mà không post :D

Các anh đừng nhìn index hồi nhé ... nhìn cầu mua cp mình đang nắm , nếu cầu chặn mong manh thì tuần sau sẽ mất luôn :D vì lực bán hàng bắt đáy gia tăng trong lúc cầu mua thì chững lại :D

Nhìn lái PVX thực dụng e thích thật ... k như thằng lái PVS ỷ đông tiền kéo không hợp lí ... nó có giữ được 42 thì cũng éo ai chơi ... lái hay là đánh cho người ta theo để có cầu mà ra sau này , đánh như PVS thì chỉ tự sướng thội :D

Nhìn lái PVX thực dụng e thích thật ... k như thằng lái PVS ỷ đông tiền kéo không hợp lí ... nó có giữ được 42 thì cũng éo ai chơi ... lái hay là đánh cho người ta theo để có cầu mà ra sau này , đánh như PVS thì chỉ tự sướng thội :D
Vâng em đang "tự sướng", công nhận cụ oánh giá cực kỳ chính xác :D

VC được vui vẻ là nhờ công lao rất lớn củau các mem, đặc biệt là P.CT
xin cảm ơn :emoticon-00139-bow::emoticon-00139-bow::emoticon-00139-bow::emoticon-00139-bow::emoticon-00139-bow:

Ps: lâu rồi em không thấy cụ CT ???

Tự vì vị thế thằng PVX và PVS khác nhau. Một là đầu tầu, đi đứng nói năng đều phải nhìn trước ngó sau, một thì xuống đáy rồi, không tự cứu mình thì toi, thía nên nó đánh đông đánh tây kiểu gì cũng chơi, kể cả sơn đông mãi võ bán thuốc dạo, miễn là thu hút được sự chú ý của nhà đầu tư. Chẳng nói đâu xa Annie cũng thấy nó chơi thoáng

Status
Not open for further replies.
Back