Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Giang hồ hiểm ác, được cái không rơi quá đáy lần trước là tạm yên rồi... khả năng cao là bắt đáy vẫn có chén...

Phải công nhận dạo này e nhận like nhiều kinh dị ... like của e mà uptrend thì ae hiểu phải làm gì rồi nhé :D
Thôi ... chào thân ái ... chiều xong ATC e lại bình tiếp :D

Các ý kiến về volume e đã trả lời ae chịu khó đọc lại mấy post trước ... các bác k đọc hỏi hoài :D
Anh bắt đầu múc annie.. nhóe.... lựa thời gian mà lên tàu đi .... hi hi hi

Anh bắt đầu múc annie.. nhóe.... lựa thời gian mà lên tàu đi .... hi hi hi
Theo như dữ liệu lịch sử thì anh thường đứt tay khi mua lần đầu ... theo e nhớ thì anh bình quân lần 3 thì có thể mua theo được :D hi vọn lần này có khác :D

Vừa thư giãn vừa đoc preview...thấy TT đang suy yếu vì sự lệch nhịp giữa các nhóm cp,nhóm lái tàu... Ae tập làm quen với từ "lệch nhịp" nhé :)

nó sẽ kéo dài bao lâu và hành động của P.CT là gì ạ ? :)
Không cần PCT trực tiếp trả lời em phát ngôn thay:
Tiếp tục ngồi ngoài;
Theo dõi sát sao;
Kiên trì chờ đợi;
...................
................
.........
Mất hàng thì thôi.
:D

Không cần PCT trực tiếp trả lời em phát ngôn thay:
Tiếp tục ngồi ngoài;
Theo dõi sát sao;
Kiên trì chờ đợi;
...................
................
.........
Mất hàng thì thôi.
:D
Cưới vợ là cưới liền tay, ngay và luôn chứ

Last edited by a moderator:
AE lưu ý mấy con BDS đang đươc dùng để kích động nhé... Nó k có lực đẩy nên kích động xong bán liền vì sợ no bụng :) e thẩy ủn lên là bán ngay :D

Thị trường có vẻ ngon rồi các bác ợ, con thị nở VNI bắt đầu hứng tình, chắc có cú hồi nho nhỏ:39:
Nhưng thấy tăng mạnh mà mua đuổi là vẫn chết các bác nhé:dead:

AE lưu ý mấy con BDS đang đươc dùng để kích động nhé... Nó k có lực đẩy nên kích động xong bán liền vì sợ no bụng :) e thẩy ủn lên là bán ngay :D
P.CT cứ be rít vậy anh em được nhờ :)
ps:/PCT có cổ nào đâu mà bán :D

Status
Not open for further replies.
Back