Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Các cụ bàn về pvx thì em cũng hóng tí. Em nghĩ ví như cụ lý cứ đu theo sóng của pvx, pvc thì có khi còn toạc mỏ nhiều hơn nữa nhẩy, lại đỡ mất công̉ mò mẫm tìm hàng. :21:
Sổng mất em PVX kỳ này. Đắng nòng
Thoái 1 mớ P, sure em ý lãi năm 2014

Vụ DPM thì Bản Việt chuẩn :113:, thế Bản Việt định giá MSN 120 đấy, giờ đang 83 quá hời kìa :D, chén 50%. Bác có dám múc không :D
theo thiển cận của em, msn và gas dip xuống chắc hẳn là có ý đồ. nhìn xa hơn 1 tí cho trận cuối 2014 và đầu 2015, thời điểm mà dòng tiền local có lý do chính đáng để ra khỏi két chảy vào TT.....

để confirm thêm cho ý tưởng này, em hẳn sẽ cần tìm kiếm và tập làm 1 số bài logical để nắm xem có "câu chuyện" riêng nào của 2 cậu này có khả năng sẽ dc media nhắc đến thời điểm đề cập trên ko?......

otherside, cũng suy luận xa hơn around khu vực để xem liệu có con black swan nào bay đến thời điểm này ?.........

Các cụ bàn về pvx thì em cũng hóng tí. Em nghĩ ví như cụ lý cứ đu theo sóng của pvx, pvc thì có khi còn toạc mỏ nhiều hơn nữa nhẩy, lại đỡ mất công̉ mò mẫm tìm hàng. :21:

Mấy hôm trước em cũng được phím có game ở con này, lúc đó giá khoảng 6.4 gì đó; em yếu tim nên không dám vào. Bây giờ cũng không thấy tiếc; nói chung kiếm con nào quen quen đánh cho dễ; tự an ủi là tính mình chung thủy :-)

theo thiển cận của em, msn và gas dip xuống chắc hẳn là có ý đồ. nhìn xa hơn 1 tí cho trận cuối 2014 và đầu 2015, thời điểm mà dòng tiền local có lý do chính đáng để ra khỏi két chảy vào TT.....

để confirm thêm cho ý tưởng này, em hẳn sẽ cần tìm kiếm và tập làm 1 số bài logical để nắm xem có "câu chuyện" riêng nào của 2 cậu này có khả năng sẽ dc media nhắc đến thời điểm đề cập trên ko?......

otherside, cũng suy luận xa hơn around khu vực để xem liệu có con black swan nào bay đến thời điểm này ?.........

Theo đúng chuyên môn, góp thêm vài ý kiến ở góc khuất: IPO 1 loạt voi, đã thoái vốn thành công xong 1 vài thứ, phúc thẩm, mùa đại hội năm tới và sắp hết mùa bão :D

Status
Not open for further replies.
Back