Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Cuối giờ mà các anh lôi hàng ra đạp thì chắc ko trở tay kịp nhỉ. Cứ phải hết phiên mới dám...sướng.

Các cụ chỉ nhìn hàng show mà mờ mắt cả rồi, trong khi Cụ @xBuu mới khiếp, cụ ý PM bảo là đang Rung đùi Rít điếu Cigar, Full Margin từ hôm qua roài.
Haha, "Gắp hàng bỏ tay người quá cụ ơi" :emoticon-00140-rofl:. Em có lãi được đồng bạc lẻ nào đâu :harp:

CDC lại CE luôn rồi, lúc ban sáng vừa cho đi giá 9.2 xong. Mấy bữa trước còn bảo bác Lý là giữ chặt mà Trình còi quá, chưa thể lạnh lùng như con thạch sùng đc:12:

không hiểu nối chứng trường nữa....ra hết hàng thì phiên chiều nó lại dở hơi xanh.....BBs diễn trò gì đây trời :(

Dòng BDS bất động.
CDC lại CE luôn rồi, lúc ban sáng vừa cho đi giá 9.2 xong. Mấy bữa trước còn bảo bác Lý là giữ chặt mà Trình còi quá, chưa thể lạnh lùng như con thạch sùng đc:12:
Mềnh chốt 9.4 đầu tuần. Múc con gì funds pheo PR mạnh là tớ ko thích

Dòng P hồi được mấy phiên. Đã cạn cung chưa các bác.. Em thấy dấu hiệu khởi nghĩa ở PXS sáng nay. Giờ là PVC. Khổng kể mấy em tin tin.

Dòng BDS bất động.

Mềnh chốt 9.4 đầu tuần. Múc con gì funds pheo PR mạnh là tớ ko thích
Em xem chart, chọn điểm chốt lời gần đỉnh lần trước, hơn nữa thấy dòng tiền chủ lực của hội gom oánh vẫn ở lại. Thỉnh thoảng 1 vài hôm đội oánh dừng mua thì thấy bà con nhỏ lẻ vẫn giữ giá.

Status
Not open for further replies.
Back