Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Xuyên trendline luôn nhé ... mà chưa có over tâm lí nên còn nhòe ... volume thế này đủ thấy tiền nó trốn sạch rồi bác ợ :D Tí mà co lại thì mai còn oải chè đậu nữa ... duỗi thẳng ra test cả cung và cầu nào :D
Sư phụ em thỉnh thoảng có đùa, khối lượng như này người bi quan sẽ bảo không có cầu, người lạc quan lại bảo.. ồ chả thấy cung đâu :P

Em có nhìn nhầm không cii du mua 1 tr ở giá tc

Dạo này mấy a khoe $ kinh quá,mình toàn tưởng mình hoa ma

Sent from my iPad using Tapatalk

Đường xuống mà con nào có khối lượng duy trì ...thì đường lên lại vất vả ...thơi cứ giảm volume ít đến cuối đoạn đường thì hãy làm volume to :D

Ơ lủng 600 rùi à ?! Em sợ quá ! Muốn PullB thì mời sang tuần nhé !
Đường xuống mà con nào có khối lượng duy trì ...thì đường lên lại vất vả ...thơi cứ giảm volume ít đến cuối đoạn đường thì hãy làm volume to :D
Gớm các bác doạ kinh quá.

Nhưng mà em nghĩ cuối phiên xanh mới lạ.

View attachment 3800
Ranh mục trong lúc VNI đổ lửa
Trừ ASP và TSC (mới múc lỗ trong phiên) còn lại vưỡn đang lãi thậm chí lãi nhiều như RDP
Chẳng chốt, chẳng múc thêm
Chờ các anh tay to phất cờ mới lại tổng lực

Híc em dùng tapatall , chẳng thấy gì cải, toàn chữ và chấm. :(

Pạt ty có 3 cặp nhảy múa tưng bừng, 3 đang chơi vĩ cầm + 3 chơi thụ cầm (nhạc bung ra tung tóe), nhưng kinh nhất là có cả 3 anh bắn đại liên tóe lửa

Oài, mấy anh tay to dọa VNI ghê quá. Vậy thế quái nào mà nhiều em không coi VNI là cái đinh gì nhỉ

Kinh .., các cụ cứ show hàng suốt thế. Thế đố các cụ biết vì sao bảng giá thường làm nền màu đen và các công ty chứng khoán thường ở cao tầng không ? :24:

Kinh .., các cụ cứ show hàng suốt thế. Thế đố các cụ biết vì sao bảng giá thường làm nền màu đen và các công ty chứng khoán thường ở cao tầng không ? :24:
Cao tầng để nhà đầu tư có nhảy xuống thì sure die?
Hehe, NAV lại đang tăng rồi
Tiêu chí của em bây giờ là hàng thanh khoản lởm FA tốt và hàng phá đỉnh chẳng ai dám múc
Nhịn cũng gần 2 tuần, nay em túc tắc xuống xèng

Status
Not open for further replies.
Back