Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Đợt này nếu có bất kì bad news nào xuất hiện ... thì đổ dốc về 560 hoàn toàn khả thi nhé ae ... điều kiện volume tích lũy đã xong ... điều kiện về quán tinh đang từng bước được củng cố ... nhìn rộng ra 1-2 tháng thì e quan ngại sâu sắc :) Viết xong mà muốn ướt bỉm luôn :D Kidding thôi nha ae ... giảm thì có hồi về 600 lại bật 620 thôi ... k nên lo lắng quá nhiều , e chém cho vui thôi :D

http://s.cafef.vn/sd9-139092/song-da-9-chot-quyen-tra-co-tuc-bang-tien-10.chn
http://s.cafef.vn/sd6-123071/sd6-3012-chot-quyen-tam-ung-co-tuc-nam-2013-1500-dcp.chn
Cả 2 thằng đều chia cổ tức cho năm 2013 roài bác. Thằng SD6 thì chia vào tháng 12/2013 còn thằng SD9 thì chia vào tháng 8/2014. Cổ tức 2014 đều chưa chia bác nhé!
thế à, sorry không đọc kỹ SD9 mặc dù có lăn chốt 1 ít :D
Thế chúng nó tốt ngang nhau đấy :D Thằng nào yếu thì mình múc đẩy tý cho bằng thằng kia

Các bác cho em hỏi chút . Con GAS hôm nay là ngày giao dịch không hưởng quyền mà sao giá không điều chỉnh nhỉ ?

Đợt này nếu có bất kì bad news nào xuất hiện ... thì đổ dốc về 560 hoàn toàn khả thi nhé ae ... điều kiện volume tích lũy đã xong ... điều kiện về quán tinh đang từng bước được củng cố ... nhìn rộng ra 1-2 tháng thì e quan ngại sâu sắc :) Viết xong mà muốn ướt bỉm luôn :D Kidding thôi nha ae ... giảm thì có hồi về 600 lại bật 620 thôi ... k nên lo lắng quá nhiều , e chém cho vui thôi :D
PCT dạo này viết bài hay thật. em đang chờ ở dưới đây:19:

Mai có tin anh Quất Mạnh Vào đã trở lại TTCK VN, thế có gọi là bad news không cụ PCT ơi :(
TS. Quách Mạnh Hào: Khát vọng tạo trường phái đầu tư Trí Việt

Năm 2014, năm bản lề của ck VN từ thời thị trường tăng điên cuồng ảnh hưởng từ việc gia nhập WTO mà các cụ doa ma kinh quá!

Năm ngôi sao cùng nằm trên một đường thẳng, hiện tượng hiếm, biến gì đây:105:
Em thấy họ hay hưng phấn hay sợ hãi thái quá. Vậy nên cứ khi nào thẳng 1 hàng bên trái hay thẳng 1 hàng bên phải thì phải lôi ra để cuối phiên kiểm chứng :D

Em thấy họ hay hưng phấn hay sợ hãi thái quá. Vậy nên cứ khi nào thẳng 1 hàng bên trái hay thẳng 1 hàng bên phải thì phải lôi ra để cuối phiên kiểm chứng :D
He he, hoặc là bắt tay cùng thực hiện một hành động đặc biệt nào đó :10:, em mê phim phản gián nên khoái sự ly kỳ

Status
Not open for further replies.
Back