Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Các bác cầm cổ không thích điều này :)
Mình đoán là có bật.
Nỗi đau đâu của riêng ai, em hôm qua vào hàng hôm nay mất 1 giá rồi, cuối phiên nguy cơ FL ( siu nhân phán vậy):(

Nhưng vẫn mong tt giảm nhanh cho các bác ko đi đâu được.

Sent from my iPad using Tapatalk

Hơ, đợi nó rơi mạnh mới xem con nào mua được. Chắc hôm nay sẽ có đợt rung mạnh, lúc đấy mới căn được
Nhìn cách gd này, chưa hẳn hôm nay sẽ rung mạnh.

Chỉ sợ DK vẫn đc nhưng tt lên nhẹ , mới khó sử cho mấy bác chốt hôm qua.

Những lúc thế này mới biết PVC và PVS chú nào mạnh hơn.
Chính vì thế mới có hai từ "phong độ" và " đẳng cấp" bác chim nhỉ. Phong độ thì nhiều, nhưng đẳng cấp chỉ một vài. Anyways, cứ liên tục được cặp kè với các phong độ thì.... ôi chao chẳng dám nghĩ típ nữa:9:

SSI dạo này giao dịch cứ như thanh thiếu niên nhi đồng. Xưa khớp tầm 3 triệu là cả thị trường xanh mặt nín thở, giờ mới có một giờ khớp lệnh đã làm đôi triệu

SSI dạo này giao dịch cứ như thanh thiếu niên nhi đồng. Xưa khớp tầm 3 triệu là cả thị trường xanh mặt nín thở, giờ mới có một giờ khớp lệnh đã làm đôi triệu
Tín hiệu tốt đấy cụ, tiền vào trend vẫn còn...

Góc nhìn cá nhân em vẫn cho là đợt tới dòng chứng khoán sẽ lên tiếp, chờ cơ hội rơi mạnh em vào thôi
Dòng chứng mới hớn hở breakout thì hôm qua bị dội nước đá về đúng điểm xuất phát nên khó rơi mạnh được.
Hôm nay em chỉ mong market riu riu thôi, đừng có quá khích ở cả 2 chiều là được. Éo thèm nhìn Index nữa

Dòng chứng mới hớn hở breakout thì hôm qua bị dội nước đá về đúng điểm xuất phát nên khó rơi mạnh được.
Hôm nay em chỉ mong market riu riu thôi, đừng có quá khích ở cả 2 chiều là được. Éo thèm nhìn Index nữa
Nhìn cách giữ nhịp này khó lắm.

Nhiều khả năng đang là đợt hồi lại , giống cụ chim phán hồi sáng.

Long Xau dc ko bác 1223
Em chỉ chơi FX thôi, hạn chế vàng và các cặp chéo. Thường thì soi chart H1 (kỳ vọng 40-50p), chart H4 cũng đẹp nữa thì mong 80-100p, cho đỡ nhẹ đầu.
Bác nào chơi vàng, lại còn long nữa thì thần kinh thép

Status
Not open for further replies.
Back