Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
em té hàng mua được giá rẻ rồi. Còn mớ hàng múc 8.9 đang pray đợi mai về
Còn có em RDP để hô hào cùng các bác
Họ nhà chứng em cũng xoắn quá, chưa dám thò tay chơi em nào
Over 650 em sẽ lại tổng lực, giờ rỉa tí tách vòng quanh thôi
Dưng mà nhờ có kiểu đánh phũ như vậy mà suy ra em nó có bọn bảo kê vây quanh, không đầu trâu thì cũng mặt ngựa. Cùng bác theo dõi tiếp ngày mai

Dưng mà nhờ có kiểu đánh phũ như vậy mà suy ra em nó có bọn bảo kê vây quanh, không đầu trâu thì cũng mặt ngựa. Cùng bác theo dõi tiếp ngày mai
Họ nhà chứng khi xưa thì rất ngon, giờ cũng rất ngon vì thanh khoản thị trường quá khủng. Có 1 cái bớt ngon là cả họ chúng nó xé giấy nhiều quá, nặng mông quá
Vẫn không bỏ qua bất cứ cơ hội nào của TT, mai ngắm nghía theo dõi rồi lên tầu tí 1 cùng anh em
:cungly:

em té hàng mua được giá rẻ rồi. Còn mớ hàng múc 8.9 đang pray đợi mai về
Còn có em RDP để hô hào cùng các bác
Họ nhà chứng em cũng xoắn quá, chưa dám thò tay chơi em nào
Over 650 em sẽ lại tổng lực, giờ rỉa tí tách vòng quanh thôi
chị ko còn nghĩ đến 640 nữa, vì đã là quá khứ vinh quang rồi.

chị ko còn nghĩ đến 640 nữa, vì đã là quá khứ vinh quang rồi.
ý của chị là thị trường tèo à? sao vẫn thấy hô xúc ác lắm mà
em chẳng nhận định tăng hay tèo. Sideway là đất của em kiếm xèng, uptrend lại càng ngon
Khi nhận định mình không chắc chắn thì chơi tèo tẹo, đúng nhận định mới tổng lực

ý của chị là thị trường tèo à? sao vẫn thấy hô xúc ác lắm mà
em chẳng nhận định tăng hay tèo. Sideway là đất của em kiếm xèng, uptrend lại càng ngon
Khi nhận định mình không chắc chắn thì chơi tèo tẹo, đúng nhận định mới tổng lực
2 ngày trước chị tất toán danh mục ngắn hạn ( dòng P chủ đạo ) trong khi bà con vẫn lao vào mua ầm ầm :).

hôm nay lập 1 cái mới trên cơ sở đã tích lũy , đủ thời gian T+ và thấy có game do bài toán bán/mua kỳ review tháng9

Mua Cp khác với đánh chỉ số, Vni đã có 81 phiên chỉ chạy quanh 500 pts, nhưng có 1 số pns tăng x2-x3. Bình thường

Bác PickMan ra sớm thế, hay là bệnh của dân kỹ thuật nhỉ :1:
Mấy chú CK cứ để nó chạy cho hết đà xem sao.
Ra em nào yếu để vào em nào đang hút tiền. Khái niệm sớm hay muộn còn tuỳ vị thế bác ơi .. :43:, dân kỹ thuật thì ít mắc bệnh hơn là trader làm theo cảm tính. :game:

Hôm này cũng như hôm thứ 2 ... sao xoắn thế nhỉ :D chốt lãi dòng P thôi ... mai chứng nó oánh banh ta lông luôn :D Hôm nay GAS VNM bị đè cuối phiên ... để xem mai có dám đè hem :D

Hôm này cũng như hôm thứ 2 ... sao xoắn thế nhỉ :D chốt lãi dòng P thôi ... mai chứng nó oánh banh ta lông luôn :D Hôm nay GAS VNM bị đè cuối phiên ... để xem mai có dám đè hem :D
Còn cả bạn hiền FPT nữa này
ndh.vn/fpt-8-thang-doanh-thu-dat-gan-1-ty-usd-tang-truong-21-cung-ky-nam-truoc-20140917032749129p4c147.new

Theo ý kiến của mình Bất động sản sẽ là tâm điểm của thị trường trong quý 4,
Còn hiện tại ngắn hạn thị trường phải trả giá cho sự tăng nóng của dòng P thời gian qua đã :(

Tuy nhiên: có những cổ phiếu tốt tự nhiên, vẫn tăng ngược chiều Vnindex.

Status
Not open for further replies.
Back