Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Rung lắc kinh nhưng chỉ thấy hiện tượng bán mạnh ở dầu khí. Hihi. nhưng dòng P là dòng mạnh nhất tt lúc này, các anh rung để gây tiếc rẻ cho bà con thôi. Tàu vẫn tiếp tục lăn bánh, các bác cầm hàng cho chắc nhé.
Tranh thủ rung hàng em ra gần hết các dòng khác để nhảy sang P. Tiếp tục bet vào Pxx.
P/s: Hihi, vợ em làm cho thằng P mà năm nay em mới chơi dòng P đấy. Hóa ra bây giờ mới thấy yêu công ty vợ.

E thì nghĩ đánh FPT HSG HPG ... nói cung đánh Mid BCs là hợp lí hon ... chua ke VIC MSN VNM còn chưa dùng ...:D
2 anh e mình đổi chỗ bull & bear cho nhau nhanh quá.

Với tư cách con bear cuối cùng em thông báo với các bác : hôm nay là một phiên úp sọt kinh điển.

Sau hôm nay mà tt chưa đi, thì ngày mai, và nếu không thì ngày mai nữa nữa.......

Sent from my iPad using Tapatalk

2 anh e mình đổi chỗ bull & bear cho nhau nhanh quá.

Với tư cách con bear cuối cùng em thông báo với các bác : hôm nay là một phiên úp sọt kinh điển.

Sau hôm nay mà tt chưa đi, thì ngày mai, và nếu không thì ngày mai nữa nữa.......

Sent from my iPad using Tapatalk
Mấy hôm nay phiên nào chả kinh diển anh ... toàn 180-200tr liên tục ... nếu nhìn volume thì cũng ghê răng ... nhưng nhìn thêm cách tạo volume thì lại lạc quan :D

Khi nào a bull lại báo em để e xuống hàng :D

Việc kéo vola lớn của dòng dầu khí thế này nguy hiểm quá =)). Giờ kéo đàn voi lên trấn thủ , dòng CK cầm khiên giáo mác thì ok ngay. Vấn đề là dầu khí đi từ từ thôi chứ đi nhanh quá cản k lại.

Status
Not open for further replies.
Back