Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Hôm nay và ngày mai là 2 ngày cực kỳ quan trọng, thầy @xBuu có gieo được quẻ nào không, chia sẻ với anh em đi cho nó đỡ ... căng thẳng :)

Có đây , chắc đỡ căng thẳng thật đấy ạ :).

Hoa mai sớm được khí xuân
Một nhành trước trổ theo lần núi Nam
Lòng thời khí đất tương tham
Hồi lương gặp vận thì làm ngại gì

Lời giải

Quẻ này một Hồng hai hoàng, hoả sinh ra thổ, cho nên có tượng "Hoa trổ (nở) núi Nam". Phương Nam thuộc hoả được xuân rất sớm, đã gặp lúc khí đất hồi dương. Người xem thừa dịp tiến lên, phần lợi của thể cầm được tại trong tay trái vậy.

Ngoài chuyên gia FA @Yara ra, có cụ nào trên này đang ngắm em Phạm Gia Cúc không? Theo TA rùa, em này đang lăm le phá rào 15.x Nếu được thì sẽ trổ mã tươi tắn ra phết :)

Các bác đánh giá SAM thế nào sau phiên giao dịch 14 triệu cổ? Các bác dự có game ăn dày không? Em đang gần full tiền mà chỉ thấy mỗi em nó hay hay đê ngắm.
theo em nếu pác thuộc tip người trầm tính, kiên nhẫn thì múc k phải nghĩ kiểu j 1 năm nữa cũng có quà, cửa lõm thấp lắm

Ngoài chuyên gia FA @Yara ra, có cụ nào trên này đang ngắm em Phạm Gia Cúc không? Theo TA rùa, em này đang lăm le phá rào 15.x Nếu được thì sẽ trổ mã tươi tắn ra phết :)
Hĩ hĩ, em cũng hay theo con này. Dưng nó hơi nhạt như rượu cúc, đến tầm này thường hết hơi, khó bốc cụ chim ợ..

Mấy hôm trước em cũng đã vào một ít dò đường.

Khi tt hết tăng nóng thì e nghĩ cp nhà lành cơ bản tốt, cổ tức cao sẽ là lựa chọn để trú ẩn. Nhưng cẩn thận, PGC trên 15.5 là e xả đấy nhé anh Chim giừ :) ( đùa chứ e giữ có 1000 cp làm bài tập thôi)

Tập đoàn dầu mỏ hàng đầu thế giới đầu tư vào Việt Nam >> http://kinhdoanh.vnexpress.net/tin-...dau-the-gioi-dau-tu-vao-viet-nam-3077264.html

Gazpromneft sẽ mua 49% cổ phần Nhà máy lọc dầu Dung Quất >> http://laodong.com.vn/gui-dien-tu/gazpromneft-se-mua-49-co-phan-nha-may-loc-dau-dung-quat-242932.bld

Ối giời, thế này thì cái bon PV nó cứ chạy mãi à, em nhọ quá mới xuống tầu hôm qua mới đau chứ :45:

Khi tt hết tăng nóng thì e nghĩ cp nhà lành cơ bản tốt, cổ tức cao sẽ là lựa chọn để trú ẩn. Nhưng cẩn thận, PGC trên 15.5 là e xả đấy nhé anh Chim giừ :) ( đùa chứ e giữ có 1000 cp làm bài tập thôi)

OK @Yara ơi. Mình đang xem xét thôi mà. Xem em nó ứng xử với mốc 15.5 thế nào. Nếu mà qua được và retest ổn thì nhìn vào cái khoảng trống trên đó ấy chứ :)

Các bác ơi, thị trường hôm nay chạy như sách nhỉ .. :41:
VNI chưa hồi giá cũ Hai em trong danh mục của tớ đã về giá cũ roài. :banana105:

:harp: Như chưa từng có những phút lìa xa ..

Status
Not open for further replies.
Back