Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Dạo này VNM giao dịch tích cực, nhưng ít người để ý, trong vòng độ chục hôm, share out nó tăng từ 26.950.000 lên 27.350.000 (hôm qua), và hôm nay lại có thêm 150K CCQ để mua tiếp. Ngày mai share out sẽ tới mốc cao kỷ lục 27.500.000 CCQ

Dạo này VNM giao dịch tích cực, nhưng ít người để ý, trong vòng độ chục hôm, share out nó tăng từ 26.950.000 lên 27.350.000 (hôm qua), và hôm nay lại có thêm 150K CCQ để mua tiếp. Ngày mai share out sẽ tới mốc cao kỷ lục 27.500.000 CCQ
Tại em nó sideway lâu quá nên ít người hóng,
Nhìn cái chart vindex thấy người mua cũng đúng, người bán chốt lời cũng chẳng sai, ai có hàng ngon đứng tấn vẫn măm măm
Thử vẽ vời chém gió bên thớt kỹ thuật xem sao

Cụ cm kiểu này ko khéo em Pink tý nữa vào thấy lại nghi ngờ giới tính của chúng ta...hihi

Ps: Người con trai và người con gái đang ngồi nc với nhau
A: Mình chia tay đi em...
B: Sao vậy anh...?!?

A: Mình khác nhau nhìu quá em ah...
B: Khác nhau điều gì...?!?

A: ...giới tính
Trời đất, em buồn cười quá a Becks ơi, anh vui tính nhỉ :24:
B: Sự thật đắng lòng quá a ơi....:19.jpg:

P/s: Em đùa vui thui nhé :14.jpg:

Cẩn thận củi lửa nha, em thấy trong quá khứ khi mà thằng bank chạy thì mình cũng xách dép lên cặp nách, không là ở lại rửa chén à
Có khi nào đây là cách giữ tiền tốt khi tt giảm?

Last edited by a moderator:
Alo, các bác chú ý: Nhờ ngày hôm nay mà Chúng ta sang trang lịch sử đấy nhé! :D
P/s: mới sáng em khùng khùng tí, các bác thông cảm

Chúc mừng anh em!
Cảm nhận của em có lẽ sai rồi, sang tuần sẽ tiếp tục tham gia cuộc chiến. Giờ ngồi cổ vũ anh em đếm xèng
:53::53::53::53::53:

Chiều tối qua VC HN lại ọp chui ở Đầm sen thì phải, hôm nay thị trường phản ánh thế nào nhỉ?
Có nghị quyết gì không @Colaido@engel ơi :D

Last edited by a moderator:
Họ nhà chứng khí thế quá :banana105:. Còn giữ TCM không em ơi :)
Dạ vẫn còn nguyên TCM, nhưng cũng rơi 1 nửa SSI PVS SHS ạ.
Vẫn phải xem vài phiên tiếp đã còn giờ tăng cũng chưa chắc chắn lắm để quyết định nên làm gì.

Hôm nay có 1 đợt sell trước 10h ... ae nào thích thì lót ổ sẵn ... hàng giá rẻ không có nhiều đau :D NHịp này sẽ là nhịp xanh với volume bình quân khoảng 140tr :D

Hôm nay có 1 đợt sell trước 10h ... ae nào thích thì lót ổ sẵn ... hàng giá rẻ không có nhiều đau :D NHịp này sẽ là nhịp xanh với volume bình quân khoảng 140tr :D
P. CT hôm nay vào thăm anh em sớm thế, không biết là điềm gì đây :D

Status
Not open for further replies.
Back