Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Tiền cổ 85/15
Dân tình chạy đông quá, em chốt lãi cho lành. Tiền T+ về sẽ tiếp tục xem xét hàng mới sóng mới
Chiều nay giật xanh thì thật đắng lòng. Leader SSI vẫn xanh, chỉ báo thị trường khó gãy trend

Tiền cổ 85/15
Dân tình chạy đông quá, em chốt lãi cho lành. Tiền T+ về sẽ tiếp tục xem xét hàng mới sóng mới
Chiều nay giật xanh thì thật đắng lòng. Leader SSI vẫn xanh, chỉ báo thị trường khó gãy trend
Bán theo tt thì sớm là chiều nay, nhưng nhiều khả năng chiều mai ân hận. :p

Sent from my iPad using Tapatalk

bác nào ra rồi thì tốt nhất đóng bảng nghỉ ngơi không lại táy máy dễ dính sóng rửa bát lắm. em vẫn nguyên cổ nằm yên chờ điểm ra :16:

Tiền cổ 85/15
Nhỡ nó kéo SSI để xả thì sao cụ số dài....Thận trọng vẫn hơn cụ ợ...

vindex có vẻ đang test lại cạnh trên của cái kênh tăng giá, thật ra giá giảm nhìn có vẻ kinh kinh chứ khối lượng khớp tới giờ ko nhiều. Kiên nhân follow trend tiếp

vindex có vẻ đang test lại cạnh trên của cái kênh tăng giá, thật ra giá giảm nhìn có vẻ kinh kinh chứ khối lượng khớp tới giờ ko nhiều. Kiên nhân follow trend tiếp
Đây cũng chính là điều bác annie mang ra luận lúc nãy, thị trường đỏ thì rõ là điểu chỉnh dưng mà khối lượng thì không confirm điều đó. Khó à nha

SAM break, anh em nào thích thì làm tý
Em vừa bán xong, ráng tuân thủ kỷ luật đợi tiền T+ về mới tính toán cờ bạc tiếp

Bán theo tt thì sớm là chiều nay, nhưng nhiều khả năng chiều mai ân hận. :p

Sent from my iPad using Tapatalk
Bán không vì sợ thị trường sập. Bán vì cảm thấy lực tăng cổ phiếu mình giữ nó yếu
Xèng về em lại làm danh mục mới
:Guitar:

Chỉnh là đúng dự kiến ,e nói rùi còn ji` .Cho nó lành mạnh :clap_1::clap_1::clap_1::clap_1::clap_1::clap_1:

Mấy hôm tăng nóng thì bảo cần phải chỉnh cho nó lành mạnh. Lúc nó chỉnh thì lại 3 chân 4 cẳng chạy theo :)
Tâm lý thay đổi nhanh quá.
Nói gì thì nói, con nào yếu là phải thay, em đồng ý với bác Lý. Đổi con nào dư sức chạy tiếp ý :)

Status
Not open for further replies.
Back