Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Hôm nay mà lại đóng nến xanh ngay thì vượt cả mong đợi của bác @PickMan nhỉ :)
Bà con cứ xếp hàng nộp tiền 1-2 tuần liền thì chết dở, nhân viên cty CK lại phải làm thêm giờ :21:

Đầu cầu FPTS HN thì bác @PickMan kể rồi, còn đây là đầu cầu HCM theo bác chân dài @hayate:

Vào ngân hàng MB lấy cái token, thấy nhà nhà nộp tiền vào MBS...tỏi tỏi hãi quá!
Lấy cái token mà bắt đợi 30 phút vì bận đếm tiền nộp tài khoản ck. Em giao dịch viên nói "nhiều việc như hồi tháng 3":D

Bà con cứ xếp hàng nộp tiền 1-2 tuần liền thì chết dở, nhân viên cty CK lại phải làm thêm giờ :21:
Sắp xập roài...dzẩm đạp lên nhau mà chạyyyyyyy....................

Bác Chim ăn nói rộn ràng thía này thì chắc là lại vưa tiếp xăng cho xe chạy rùi. Nghi lém

Bác Chim ăn nói rộn ràng thía này thì chắc là lại vưa tiếp xăng cho xe chạy rùi. Nghi lém

Đâu cần phải tiếp xăng đâu bác ơi, nhiêu thế đủ rồi :p
Em chỉ mô tả hiện tượng thôi, tiếp theo là gì thì tùy các bác ... tưởng tượng :21::24:

Đầu cầu FPTS HN thì bác @PickMan kể rồi, còn đây là đầu cầu HCM theo bác chân dài @hayate:
Chắc lại sắp đến thời mấy em hàng hot rồi, lâu rồi ko thấy chạy, bà con vào đông là dịp đẩy mấy con hàng ý chạy rùi..

Hu hu, bác becks sao lại nỡ vùi dập em pvx thế. Nhập 1 lô 5.6 đã về tk rồi, giờ chờ thời thoai.

Status
Not open for further replies.
Back