Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
P. CT cứ bearish thế là anh em yên cái bụng rồi :D
AE vui là mình vui :D mấy đồng chí chốt hôm qua chắc hôm nay lục tục mua lại rồi ... vãi thật :D kakaka nên mới bảo chưa chốt thật mà ...nháp thôi mà cũng 150tr cổ ... éo biết chốt thật lại 200tr hay sao :D

Ủa hôm nay bác số dài chưa chốt PVC hả??? Ngày mai PVC trả cổ tức bằng xiền 12%. Bác có được ăn cổ tức không mà ôm ấp em nó kinh thế???
Em ko lăn chốt, anh em VC hò múc PVC từ 20-23 nhưng tới 25 em mới múc. Múc muộn nên ngâm muộn

Ối vậy ngày mai bác chịu mất 12 line con à, bác máu thế!
Ngày chốt chia cổ tức (28/7) nó mới điều chỉnh giá 1200 đồng tương đương 1.2 giá
Ngày chi trả cổ tức giá nó không điều chỉnh bác ợ, dân tình lăn chốt sẽ có thêm xèng để đưa em nó lên tầm cao mới, cao hơn PVS

Ai có PET tập trung giá 24 bên bán lun đi nhé...em cho em nó bung nóc lun...
Hôm nay PET đóng cửa 23.7, cách mốc của bác 3 lai. Tuy nhiên anh em mình có thể vui được vì em này đóng cửa giá đấy được coi là break out các loại giá cao trong vùng rồi. Yên tâm hưởng khí trời thôi.
Hôm nay nhìn bảng giá thấy phê ghê, một em khác của tôi là em cuối cùng trong danh mục cũng bắt đầu chạy, đóng cửa giá tím ngắt :harp:. Thế là toàn bộ danh mục đều break out và biết thế nào là màu tím hoa cà :yahoo:

Hôm nay PET đóng cửa 23.7, cách mốc của bác 3 lai. Tuy nhiên anh em mình có thể vui được vì em này đóng cửa giá đấy được coi là break out các loại giá cao trong vùng rồi. Yên tâm hưởng khí trời thôi.
Hôm nay nhìn bảng giá thấy phê ghê, một em khác của tôi là em cuối cùng trong danh mục cũng bắt đầu chạy, đóng cửa giá tím ngắt :harp:. Thế là toàn bộ danh mục đều break out và biết thế nào là màu tím hoa cà :yahoo:
PET đợt tới khéo kỳ review lại vào thay cho CII...cuộc chơi còn dài lắm! Nếu tiện, bác show e cuối cùng danh mục bác đi...để anh em chiêm nghưỡng...hihi

Status
Not open for further replies.
Back