Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Hum nay em thấy anni comment nhiệt tình à nha, ngày mai máu có đổ không không bít, dưng có điều này em chắc chắn là annie đã tìm lại được sự hưng phấn với thị trường. Chúc mừng:53:

Mọi người đang hoang mang style vì bu sịp vịt nhìn có vẻ đắt đỏ, khó tăng tiếp để quyễn rũ index phi theo
Các bác thử quy giá cổ cánh mình ra usd xem nào. Toàn những dạng cty chiếm thị phần lớn trong chữ S với gần 90 trẹo dân mà giá phọt phẹt 1.5usd - 5 usd
Mặt bằng giá hàng lởm hàng fake sẽ có độ lệch kinh khủng trong năm nay và năm sau
Gút nắc!

Mọi người đang hoang mang style vì bu sịp vịt nhìn có vẻ đắt đỏ, khó tăng tiếp để quyễn rũ index phi theo
Các bác thử quy giá cổ cánh mình ra usd xem nào. Toàn những dạng cty chiếm thị phần lớn trong chữ S với gần 90 trẹo dân mà giá phọt phẹt 1.5usd - 5 usd
Mặt bằng giá hàng lởm hàng fake sẽ có độ lệch kinh khủng trong năm nay và năm sau
Gút nắc!
Vì vậy em vẫn vote tăng cho các mã dầu khí nhé bác Lý PVS PVC PVX

xem lại mấy đợt ủn mạnh đi ... kiêu gì chả quất 2 cây thiết bảng đen thui :D mà đoạn này cũng phù hợp để nện thiết bảng rồi :D
Thì cứ chuẩn bị hành lí nhảy dù. Nên đoạn này chọn sai điểm rơi thì móm.

Gút nắc!
:13::13::13::13::106::106::106::106:

Nhìn SAM ghê răng thiệt ... có khi nào hành trình quay lại 7.5 không nhỉ :(( Từ 12 về 10.8 tinh ra cũng 10% ... bình quân 1 gậy nhẹ có -2.5% ... chuẩn bị làm 2 gậy 6% thì các thể loại margin lại sút quần hết :D

Last edited by a moderator:
Hum nay em thấy anni comment nhiệt tình à nha, ngày mai máu có đổ không không bít, dưng có điều này em chắc chắn là annie đã tìm lại được sự hưng phấn với thị trường. Chúc mừng:53:
hehe ... coi bảng mệt lắm bác , chả sướng ích gì mà lại táy máy tay chân ... e thì cứ theo plan thôi , đang đinh đóng bảng 1 tuần cho khỏi táy máy ... đang điên thế này không cần vội :D Mai chắc lại đóng bảng :D

Em PET của tớ chạy khiếp quá, thật không thể ngờ hôm nay lại bắn pháo hoa kinh thế. Nếu em này mai kia bứt được mốc 23 thì tớ cứ ung dung cho đến khi nàng VNI lên đỉnh :banana105:

Nhìn chart VNI index thì hành trình nến đỏ chỉ vừa mới bắt đầu ae ơi ... Dao búa gì thì từ từ hẳn bắt nhóe ,không lại máu nhuộm toàn tập :D

Em PET của tớ chạy khiếp quá, thật không thể ngờ hôm nay lại bắn pháo hoa kinh thế. Nếu em này mai kia bứt được mốc 23 thì tớ cứ ung dung cho đến khi nàng VNI lên đỉnh :banana105:
Được nhé, vì sáng nay em mới vào PET. Đủ 3 tay rồi: Pick, Beck, Bò:21:

Uống thuốc vào chưa a :D ... tiền đang chổ nào thì sẽ tiếp tục chổ đó thoi :D Nó mà xoay vòng để các anh nằm vùng đổ bô ah :D
Uống rồi mới dám phát biểu.

Giảm lần này xuống bao nhiêu ? 610 ? Cách bao nhiêu điểm so hiện nay ? Đập 1 phát tèo tới 610 hay cứ từ từ mà giảm ?

Đập 1 phát là không dám, giảm từ từ thì đó là thiên đàng của anh em nhà lái, đang đó meo râu và rên rỉ ngoài hành lang kìa.

PET có cái candle oách xờ lách nhỉ
Weekly thì đẹp lâu lắm rồi, điểm múc đẹp là 15.x vào tuần 16/5 với candle chân dài miên man. Hoặc giá 16.x vào tuần 27/6 với tín hiệu confirm xúc
Monthly tháng này mới cho tín hiệu mua, ác liệt thật
Chém gió tý, chúc các cao thủ lồi mồm toạc mỏ với em nó. Em hết xèng để ...làm tý rồi

Được nhé, vì sáng nay em mới vào PET. Đủ 3 tay rồi: Pick, Beck, Bò:21:
PET có cái candle oách xờ lách nhỉ
Weekly thì đẹp lâu lắm rồi, điểm múc đẹp là 15.x vào tuần 16/5 với candle chân dài miên man. Hoặc giá 16.x vào tuần 27/6 với tín hiệu confirm xúc
Monthly tháng này mới cho tín hiệu mua, ác liệt thật
Chém gió tý, chúc các cao thủ lồi mồm toạc mỏ với em nó. Em hết xèng để ...làm tý rồi
Tớ chén em này khi em vừa tròn 18 , có khi em này sẽ " băm vài nhát " khi lên đỉnh. Được vậy còn gì bằng ! :dance:

Sau khi xào xáo mấy cái chát e lại ngửi thấy mùi tiền ở dòng chứng cho 2 ngày cuối tuần , người ta sẽ ít nhắc tới PVS PVC, thay vào đó là SSI HCM và một số e tí hon APS ORS VIG :D

Status
Not open for further replies.
Back