Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Có 1 tín hiệu hơi xấu là tiền đổ vào VNI mấy hôm nay tăng khá nhanh nhưng điểm số lại không tăng tương ứng. Chính vì thế mà số lượng bu ở cửa toa hơi nhiều, có động 1 cái thì cứ gọi là ... bay như lá :)
Bị lừa mãi rồi nên tâm lý đề phòng luôn thường trực. Bởi vậy nên lên xuống như nhát gừng.

không gãy trụ các bác cứ an tâm hold, ai chưa vào thì chọn mã vào, hôm nay có thể là ngày tàu rung lắc đón hành khách mới và một nhóm nhảy tàu đu bám tàu khác.

:1: lành mạnh để lên đỉnh nhỉ :p không lại cố quá ra quá cố :5:

Hnay đỏ để mai còn đỏ tiếp chứ cụ nhỉ :), em vote cửa này !

Nghe giống kịch bản của bác chungdegiau thế nhỉ, quay niềng niễng bà con 1 tuần xong rồi rầm 1 cái.... thấy đỉnh Hoa sơn :D

chungdegiau
Thái tà, Tây cuồng thi triển Ám Nhiên Tiêu Hồn Chưởng và Lạc Anh Chưởng ghê quá. Nhỏ lẻ quay cuồng, kẻ nghĩ mình có khinh công ảo diệu, đôi lần nương theo bóng chưởng định thoát ra ngoài, ngờ đâu lực chưởng như gái già bám phi công dịu dàng dai dẳng kéo lại. Kẻ nghĩ mình vững tấn, không dám khinh xuất, bỏ cả tấn chân chỉ dám định tâm cố gắng chịu đựng, chưa được mấy hồi, thân cuồng quay, tâm xao động vội vã trút bớt cổ cánh về tỉ lệ an toàn, nhằm đè phòng lực chưởng đot ngột biến mất thì rơi xuống hộc máu. Bọn cờ bạc cò rìa tâm thần hoảng loạn chẳng tiếc vốn còm tự phế võ công, rơi lả tả, chưa kịp hoàn hồn thì 2 chưởng hợp nhau uỳnh phát vỡ trần nhà hiện ra khoảng không bao la, phía xa là đỉnh Hoa Sơn cao vòi vọi... :)

Last edited by a moderator:
Sao chờ mãi mà con VNI nó ko chịu tới đỉnh cho nhỉ, cứ rướn thế này chắc ko kịp sướng thì... sụi luôn qué:cluebat:

Status
Not open for further replies.
Back