Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Masan Group lỗ nhưng con nó lời --> hoặc chi phí bất hợp lý, hoặc đầu tư mở rộng liên tục. Cái vụ này có vẻ giống như chiêu dùng cổ phiếu thưởng để hưởng thuế thu nhập ở mức thấp hơn bình thường.

Masan Group lỗ nhưng con nó lời --> hoặc chi phí bất hợp lý, hoặc đầu tư mở rộng liên tục. Cái vụ này có vẻ giống như chiêu dùng cổ phiếu thưởng để hưởng thuế thu nhập ở mức thấp hơn bình thường.
Masan Group là công ty đầu tư, nó sở hữu danh mục đầu tư tại các công ty con nên hạch toán kế toán của MSN cực kỳ khó hiểu, lời lỗ của MSN em đọc vậy chứ không hỉeu dòng tiền.

Thống kê từ tháng 7 tới giờ đấy, những cp khỏe đi theo cách đấy. Cách đi này là thường Big boy chưa có đủ hàng, trong khi đấy xu hướng tăng giá buộc họ ko ép được cp giảm sâu. Cách gom hàng theo chiều tăng giá.
Từ 2012 tới giờ, uptrend dài hạn định hình lại cách gom hàng, ko còn chuyện gom theo giá giảm hoặc gom đi ngang.
(đoán mò, chả biết đúng sai)
E cụng hi vong theo hướng này ... hi vọng BBs húp nổi mấy thằng khoai tây ... rồi oánh mạnh lên lại đổ bô vào khoai tây cho chít mịt chúng hết :D

Nhìn các bác thi nhau nhảy múa vì có hàng tím mà em đắng lòng quá.
Có mỗi ITA lộ màu tím thì mãi không tím được.
Em sợ chị Yến quá rồi đấy :6.jpg:

Đừng khóc mà,
bác làm em múôn khóc theo
:banana105:

Mấy em đầu P..em chấy như đến ngưỡng rùi hay sao

Báo chí đã lên tiếng, sắp hết vị rồi.

Nhịp đập Thị trường 15/08: Nhóm Dầu khí lại nổi loạn
VN-Index kết phiên sáng chỉ nhích nhẹ 0.12 điểm, nhưng nhiều mã trong nhóm Dầu khí nổi loạn tăng trần.

Đang chờ chốt lời từ dòng P qua, phải khởi động từ từ, không vội được đâu

Status
Not open for further replies.
Back