Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
tham gia sinh hoạt ở VC, đem lại cho em rất nhiều niềm vui và tiếng cười ... :) cám ơn các cụ, nhất là 2 cụ CT và PCT :)
Thích nhất là không có phím hàng tạp nham. Ai mua bán lời lỗ cũng huỵch toẹt ra, không ngại trêu chọc của người đời :D

Nghe PCT nói xong mình chạy mất dép hết, chỉ chừa lại mỗi phần xương con ghệ già để gậm nhấm đỡ ghiền. Chừng nào mà annie hô vào hàng phát là mình nhảy xuống sân ga ngay:4:
Mình thì hiếm khi sai sóng lắm ;) nhưng chọn cổ phiếu thì sai hoài ... nên ae cho mình xin cái watch list , sóng sánh thì để mình lo cho :D

Chết mị...a em rồi ai cũng dự sắp chỉnh mà sáng nay lại táy máy hốt 1 mớ Aaa, Scr, Kmr X_X
Thôi xong thôi xong :dash:

Mình thì hiếm khi sai sóng lắm ;) nhưng chọn cổ phiếu thì sai hoài ... nên ae cho mình xin cái watch list , sóng sánh thì để mình lo cho :D
anni... mày nổi lên là nỗi buồn của anh vì anh chót ra hết rồi...... không nhẽ chiều này vào lại.... :7: .

Chết mị...a em rồi ai cũng dự sắp chỉnh mà sáng nay lại táy máy hốt 1 mớ Aaa, Scr, Kmr X_X
Chung xuồng đến 2 mã. :D chắc vừa vào sáng nay đúng không ???

Toàn thấy like ... mà éo thấy ông nào đưa watch list nà sao ??? TT nó quay chóng mặt quá hử ???

anni... mày nổi lên là nỗi buồn của anh vì anh chót ra hết rồi...... không nhẽ chiều này vào lại.... :7: .

Chung xuồng đến 2 mã. :D
Anh vào đi ... rồi e bảo chủ tịch ra an ủi :Dnhìn cung thì e hơi thích rồi đấy ... nhưng đi ngang bữa giờ tích lũy cũng kha khá , đám này mà đổi ý or tuột bỉm thì đi nhanh lắm :D bữa giờ nhiều bác cầm tiền cũng sốt ruột chờ wash out ... mà e nghi cú wash out này lắm :D

đôi khi đi ngược đám đông thì lại cực đúng... nhưng đông quá thì ... thôi :P J/k

ai dự mặc ai, tiền mình mình đi...
mọi ý kiến chỉ để tham khảo mà :)
GL&GT

Chung xuồng đến 2 mã. :D chắc vừa vào sáng nay đúng không ???
Aaa hàng về rồi còn 2 con kia vừa vào sáng nay đó anh :dead:

cái game gom hàng nguội sideway nó hay lắm. Vừa rồi em có cú măm KSQ múc loanh quan 3.6 với cụ Arrow và chốt 6.2
Con hàng đó thanh khoản lởm nên không dám hô hào anh em
Mình rất thích cách đánh này của bác Lí
P/s: chúc mừng TP DLG nhé

Chứng trời tây đỏ choét, index vẫn trong úp chén nhưng nên hạ tỷ lệ cổ xèng để có thể nghe chim lợn hót vẫn thấy vui tai các bác ợ

Status
Not open for further replies.
Back