Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Mình xểnh mất SD9 của bác Lí, hôm qua mải PVX quá mất điểm vào đẹp
PVX múc 4.5 mai hàng về có giá 4.7 là chốt phập kiếm 5%
DLG ngon đó colaido ơi, nó phải ủn ỉn trên 12 thì kế hoạch tăng vốn mới thành công

Chúng tôi vì tôi là đại diện nhóm, tôi xúc thì tôi nói các bác, tôi kô phải là chim lợn , còn đòn bẩy thì tùy mỗi người. Klgd là cái kô thể đoán định lên hy vọng. Tôi không phải nhà tạo lập thị trường mà tôi đơn thuần là 1 TA có kinh nghiệm dò theo dấu vết của dòng tiền thông minh, thời gian sẽ trả lời các tư vấn của chúng tôi đúng hay sai. Mục đích của chúng tôi là chia sẻ các cơ hội đầu tư cho mọi người, chúng tôi chỉ không muốn người mới vào thị trường này đổ máu

Khii nguoi ta biet thi chang noi la minh biet dau, biet roi con thay so dieu minh biet...
Bac thu cho vai loi vang ngoc ve Ta xem sao......

Báo Kinh tế Sài gòn chủ nhật số latest có hẳn một bài nức nở khen KLF bác ạ
Đợt trước mình có vào em nó, trước khi vào có đọc qua tiểu sử.

Sinh ra đúng thời khủng hoảng, trong mấy năm tăng vốn kinh hồn.

Phải nói đỉnh của đỉnh, khen không có nghĩa gì.

Sent from my iPad using Tapatalk

Ngày mai chúng tôi khuyến nghị xúc tiếp các mã CSM,FPT,PPC,PXS,REE,TCM quanh tham chiếu +-1%, đòn bẩy 2 lần trở lên để gia tăng hiệu suất vì đây là lệnh rất an toàn . Chúng tôi hy vọng sẽ chứng kiến các phiên 2000-4000 tỉ trong 1-2 tuần tới và room lại đông vui với 2 trường phái FA và TA.
Bác làm chim hay gì ko quan trọng, bác viết nhận định pr thoải mái, nhưng ở đâu có luật chơi ở đó.

Ở vc bác chém thoải con gà mái, nhưng làm ơn đưa ra phân tích rõ ràng, chứ đừng chém lung tung như vậy.

Đê nhận định phân tích của bác ko bị loãng, thì bác lập cái topic riêng cho mình.

Đợt trước mình có vào em nó, trước khi vào có đọc qua tiểu sử.

Sinh ra đúng thời khủng hoảng, trong mấy năm tăng vốn kinh hồn.

Phải nói đỉnh của đỉnh, khen không có nghĩa gì.

HÍ hí, hàng khủng nhưng lâu lâu không đánh bóng cũng dễ bị quên. Ý em là đợt này em nó cũng chịu khó PR diện rộng

Bác làm chim hay gì ko quan trọng, bác viết nhận định pr thoải mái, nhưng ở đâu có luật chơi ở đó.

Ở vc bác chém thoải con gà mái, nhưng làm ơn đưa ra phân tích rõ ràng, chứ đừng chém lung tung như vậy.

Đê nhận định phân tích của bác ko bị loãng, thì bác lập cái topic riêng cho mình.

Mới múc DLG 9.5
Em dự nó sẽ oánh trên 12 để dân tình còn đi vay tiền múc cổ cánh ngược đãi giá 10

Mới múc DLG 9.5
Em dự nó sẽ oánh trên 12 để dân tình còn đi vay tiền múc cổ cánh ngược đãi giá 10
Dlg thấy đánh máu phết, nhưng tháng này tháng cô hồn, e tạm ngồi ngoài cổ vũ các bác.

Mới múc DLG 9.5
DLG em túc tắc phắn gần hết rồi mà không để ý tới vụ chia chác. Tự nhiên hôm qua nhìn bảng giá thấy rồi mới lục tin đọc. :botay:

Em nghĩ nay tụt chút xíu để tiền còn có cơ hội vào; cứ quanh tham chiếu và đỏ nhẹ mà đảm bảo vol thì còn có cơ tăng tiếp.
Hàng họ T+ có lãi đã về, nhưng chắc gì các bác đã chịu chốt hôm nay :D

Status
Not open for further replies.
Back