Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
chắc hôm nay trong room mình cũng đã có một số bác rục rịch bắt đầu giải ngân 1 phần tiền rồi.
e đoán mò :D
nhưng nếu thật như thế cũng là tín hiệu tốt, cho thấy tâm lí mua hàng bắt đầu có xu hướng tăng :)

ngày mai xúc thôi các bác. Tín hiệu của em từ trước tới nay chưa bao giờ sai, em vào các mã PLC,SBT,TCL. Các bác có thể dùng đòn bẩy 2 lần. Vnindex sẽ phá qua 610 và tiến về vùng 630 .

ngày mai xúc thôi các bác. Tín hiệu của em từ trước tới nay chưa bao giờ sai, em vào các mã PLC,SBT,TCL. Các bác có thể dùng đòn bẩy 2 lần. Vnindex sẽ phá qua 610 và tiến về vùng 630 .
Em lạy bác..... bác đưa ra nhận định xúc tích quá trời !!! 3 mã bác đưa ra có tí FA hay TA gì không ? Nếu không cho dù mai nó trần car chục phiên như ông PVB em cũng chả ham.

Em vẫn chờ cái Vol mà mãi chưa thấy đâu hic :(
Chả có nhẽ vượt ko cần Vol
Nếu đơn thuần nói "vượt" thì kiu 1, 2 thằng to đầu đứng dậy "đập bàn" là vượt ko cần Vol roài...đến lúc có Vol tưng bừng thì em e giờ đổ pô đã đến:110:

Chừng nào tự doanh mua thì sẽ có vol...

Không phải vậy. Khi nào đám đông thấy tự tin dâng trào thì lúc đó volume sẽ tăng. Mấy hôm vừa rồi đang trong giai đoạn nghi ngờ và thủ thế quan sát. Có điều, trình độ các tay chơi trên thị trường bây giờ đều vượt bậc so với mấy năm trước nên độ bùng phát theo cả 2 chiều (nếu có) sẽ rất nhanh và mạnh.

Thị trường còn đang thiếu bóng dáng phất cờ của một số em đầu cơ hạng nặng đã im hơi lặng tiếng lâu nay.

Khi em bật đèn là cuộc đua nóng ngay, bây giờ chỉ là xe đạp và xe đạp điện ra sân.

Hàng đầu cơ hạng nặng đã vào cuộc, xem tiền có vào theo không.

Em lạy bác..... bác đưa ra nhận định xúc tích quá trời !!! 3 mã bác đưa ra có tí FA hay TA gì không ? Nếu không cho dù mai nó trần car chục phiên như ông PVB em cũng chả ham.
TCL la 1 bluechip tương lai. Bác gom dần là vừa. PLC là dòng dầu khí, kô có đối thủ cạnh tranh, lợi nhuận đều đặn. SBT thì thực ra không tốt bằng 2 mã kia , điều đó đã thể hiện ở mức giá khiêm tốn 1x. Còn về kĩ thuật thì 3 mã này mua dựa vào yếu tố kĩ thuật của nó, kô phán dựa trên tâm lí.

Status
Not open for further replies.
Back