Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Khớp nốt PVX. Chính thức full tiền. Chào tạm biệt các bác. Đặc biệt gửi lời yêu thương sâu sắc đến bác beck và siêu nhân. Cám ơn 2 bác không ngại người đời dị nghị chung tàu với em:21:

Last edited by a moderator:
:4:
Khớp nốt PVX. Chính thức full tiền. Chào tạm biệt các bác. Đặc biệt gửi lời yêu thương sâu sắc đến bác beck và siêu nhân. Cám ơn 2 bác không ngại người đời dị nghị chung tàu với em:21:
Bác đi mạnh khỏe...em vẫn còn loanh quoanh với hằng PVT

Hê nhô anh em!
Hì, lâu rồi nhà em ko vô nên cũng nhơ nhớ :)
Tất nhiên là hơi lý thuyết tý nhưng em có suy nghĩ thế nì. Xu thế tt sẽ quyết định 80% tk của bạn và các bcs sẽ quyết định xu thế tt. Hiện tại e nhận thấy một số con voi và hổ báo trên Ho có hiện tượng phân kỳ sau một quá trình tăng dài dằng dẵng, điển hình là phiên 28/7 khi các mã này bị bán mạnh thì gần như cả thiên hạ chạy theo.,trước phiên 28/7 thì em còn đánh giá cao mức hỗ trợ 595 vì khi đó em còn coi mức kháng cự 605 chả là cái đinh gì cơ.,nhưng sau 28/7 thì e cảm thấy risk tăng cao hơn và kết hợp cái sít tờm TA cùi mía của em cho ra tín hiệu là mình cần phải nhẩy ra ngoài đứng coi cái đã. E cũng thuộc loại lỳ như trâu, mua xong mà có lời là em lỳ lắm ít khi nào nhả ngay ra nhưng sau ngày 28/7 thì 4 phiên qua e cũng đã chuồn gần như hết gồm cả magin, hiện tại còn khoảng 15% cổ cánh và sẽ bán hết khi thị nỡ vni mất 590 hoặc VN30 mất 630. Đây chĩ là cảm nhận tạm thời của em chứ thiệt ra thì tt chưa có gì gọi là còm phơm đảo chiều hết, chừng nào vni vẫn còn trên 590 thì chừng đó vẫn còn chưa có gì (coi như vùng 590-->595 là vùng ht tạm thời). Điều kiện cần để em quay trở lại trạng thái rình để buy là HNX phải ngồi lên trên 80 và HO trên 595 cho chắc cái đã.,vì là tháng cô hồn nên chắc Vol cũng ko cao như kỳ vọng đâu.
Ý e là sơ sơ vậy, tt thì mỗi người mỗi ý nên có thể sẽ khác với một số ý kiến của anh em! hjhj Cuối tuần rảnh em sẽ úp mấy cái chạc cùi mía trên mục TA nhìn cho dui là chính. :))

Tin tốt ra mà k lên nổi thì xuống cho nó refresh

Tin tốt gì đâu bác, tin tốt là cả thế giới rớt thảm hại mà nó ko chịu đua tốc độ theo, mà theo em thì khởi đầu 1 đợt tăng mới bắt đầu từ những ngày thế này.

Hố hố, chém tí, chả mất gì của bọ phải không các bác :D . Tuy nhiên, sai đường lối chỉ đạo của CT, PCT và quan điểm của nhiều lãnh đạo, nên em phải biến. Thứ 3, thứ 4 tuần sau nếu tăng thì em vào nhận công, còn không thì lặn cho đến khi các bác quên tội lỗi của em.

chỉ ngồi khác toa thôi bác ơi
Em cũng đang trên tàu, thấy anh em chào tạm biệt mà lòng nao nao:103:
PGS chẳng thèm giữ giá làm nộm nữa, cũng show hàng show xiền theo thời thế. Anyways em nó vẫn đáng yêu kinh:1:

Em cũng đang trên tàu, thấy anh em chào tạm biệt mà lòng nao nao:103:
PGS chẳng thèm giữ giá làm nộm nữa, cũng show hàng show xiền theo thời thế. Anyways em nó vẫn đáng yêu kinh:1:
Hôm nay ngoài PVX diễn kịch 1 tý còn chả có j hay ho cả....chán!!!

Status
Not open for further replies.
Back