Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
:17:Hôm nay ai bám bảng như em mới thấy dc thị trường càng ngày càng dzã man
Ai bảo xem bảng làm gì cho nó dã man ... lúc e nó cời chuồng k nhìn toàn nhìn lúc đi ị làm sao thấy được vẻ đẹp :D TT sẽ tiếp tục nằm dài ... trong chán chường :D ae đóng bảng đi chơi cho khỏe :D

Thấy sốt ruột bác nhỉ, cầm cổ, cầm tiền đều sốt ruột cả :D
bác còn sốt ruột thì TT càng chưa có dấu hiệu dừng lại :D yên tâm là lực bán kiểu này còn ròng rã lắm ... còn chưa đến đoạn sập hầm nữa , những nhà đâu tư bản lĩnh nhất cứ rơi rụng dần sau những cú sập hầm :D Chứ ai cũng hold cũng ăn dày thì ai thua :D

Ai bảo xem bảng làm gì cho nó dã man ... lúc e nó cời chuồng k nhìn toàn nhìn lúc đi ị làm sao thấy được vẻ đẹp :D TT sẽ tiếp tục nằm dài ... trong chán chường :D ae đóng bảng đi chơi cho khỏe :D
Công việc chính, công việc phụ, đam mê, cơm áo gạo tiền...đâu thể nói bỏ đi là bỏ dc bác!

Công việc chính, công việc phụ, đam mê, cơm áo gạo tiền...đâu thể nói bỏ đi là bỏ dc bác!
bác bỏ đi nghĩa là bác đang kiếm tiền đó ... bác càng ngồi càng loạn càng mất tiền :D Đừng nghĩ lúc nào cũng hùng hục mới gọi là làm , nghĩ ngơi cũng là 1 công việc cần làm ... mà không dễ làm :D Bác thử tập cai bảng 1 tuần đi , rất khó thực hiện nhóe :D

bác bỏ đi nghĩa là bác đang kiếm tiền đó ... bác càng ngồi càng loạn càng mất tiền :D Đừng nghĩ lúc nào cũng hùng hục mới gọi là làm , nghĩ ngơi cũng là 1 công việc cần làm ... mà không dễ làm :D Bác thử tập cai bảng 1 tuần đi , rất khó thực hiện nhóe :D
Ko bác...ngồi đâu hẳn mua hay bán bác!

chả lẽ các bác đi chơi hết thiệt rồi ak, tối nay vắng tanh như chùa bà đanh, thống kê trên diễn đàn có mình e vs 4 con robots onl :14.jpg:

đợt rồi căng thẳng quá phải đi xả stress bác ạ. chuẩn bị sức cho trận chiến tiếp theo

Thấy các bác hay nói về cái dớp VCHN ọp thì thị nở đi nặng.
VC toàn quốc ọp có cái dớp nào chưa nhể?
Nhưng em thấy các bác vật con bê ra xẻo thế kia thì có lẽ là điềm xấu rồi.
:6.jpg::6.jpg::6.jpg:
ọp nhẹ 2 miền vào ngày mùng 8 tháng 5, vnindex tèo từ 559 về 527 = 32 điểm bọ
Đợt này em không biết

ọp nhẹ 2 miền vào ngày mùng 8 tháng 5, vnindex tèo từ 559 về 527 = 32 điểm bọ
Đợt này em không biết
32 điểm bọ khi ấy tương ứng khoảng 5,7%.
Thị nở đóng phiên nay 59x thì trừ đi 5,7% cũng loanh quanh 560 của bác Paven.
Hic. Có nhẽ em tự xẻo trước khi các bác xẻo con bê tội nghiệp :20.jpg:

Status
Not open for further replies.
Back