Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
BVS có gì mà hôm nay phi mạnh thế bác
Thủy điện sông Ba cũng chạy tít rồi
Đội lái bên MBS ủn đít và một số chiến sĩ cũ của CK Thăng Long ngày xưa ôm giá BVS ở trên trời giờ tham chiến lại nên nó phi lên chẳng giống ai bác ah :D

Em nghĩ cao su thiên nhiên thi nên đợi cuối sóng, đợi khi giá cao su thiên tạo đáy rồi bắt đầu đi lên. Nhưng hiện tại bà con vẫn còn ham hô penny , hàng bơm vá, chắc phải khi nào các cá mập chốt hết lên đầu nhỏ lẽ thì các dòng cơ bản ăn cổ tức và eps cao mới có đất dụng võ. theo các báo cáo mới nhất của bọn Thailand thì nó dự báo từ cuối quý 2 cao su thiên nhiên mới hồi phục cơ :)

Vâng em tò mò thôi chứ cũng không mua...

Toàn hàng trong danh mục của em keke, thay CSM bằng DRC :D
Hân hạnh đón bác Cá lên tàu :banana105: Em đã có bảo hiểm BIC rồi, bác cứ yên tâm :p:D
BIC mình cũng có (mai về) ! sao trùng hàng nhiều thế ? :D

Kéo trụ kĩ thuật ... Tiếp tục xả hàng penny + midcap :D VNI 30 vẫn k hút được tiền dù cung mỏng :D Bình luận riêng BVH cái ngày mai chắc 1.5tr hàng về lãi 3 lai :D
Dư đoán daily : close hôm nay đỏ + vol HSX >4k tỏi :D
Chắc chuẩn rồi ... vỡ mồm hết cả loạt :(( thành kính phân ưu

Vâng em tò mò thôi chứ cũng không mua...
Giai đoạn này em nghĩ hàng họ mọi người đã có sẵn thì cứ target mà xuống thôi. Chốt lãi không bao giờ sai mà bác, đợi thị trường điều chỉnh tiêu hóa được những khối lượng lớn vừa qua . Khi nào tây lông thôi ý định bán ròng thì nhỏ lẻ mới nên tìm hàng sale off để cơ cấu bác ah . Chốt lãi không bao giờ sai mà :D

Chết em roài....:20:
Chắc bác mua giá xanh đầu giờ ah :). Ôm lâu thì không chết đâu em nghĩ hôm nay chỉ điều chỉnh thôi vì ngày mai có lượng lớn hàng về mà , nó cần giữ sức để đi lên mà. Nhìn hôm qua có dấu hiệu thượng vàng hạ cám cũng thi nhau trần là em nghi nghi rồi ;))

3 -4 phiên liên tục kiểu này mới xong được ... ae bình tĩnh k sợ mất cầu :D kaka mốc 600 BBs sẽ đổ bệ tông cho ae xả hàng :D

Em mới mua hôm qua mới đau chứ.
Yên tâm di ... hàng về lõm 5% là tối đa ... TT đang co giat cơn đầu tiên thoi :D hàng về rồi thì hiển nhien phải bán ... hàng chưa về thì cũng cứ yên tâm :D đừng nhồi thêm là được :)

chia tay hotgirls, trở về với gái nhà lành BTP, CSM :p
xong rồi mới biết HSC cũng khuyến nghị 2 em này :confused:

Vào thêm VSC, không biết Chim ngon - nhầm, chim non - có khuyến nghị em này chưa ? :D
hôm nay swap vào hàng cơ bản là đúng bọt roài anh ơi.
E cũng chia tay tình nhỏ DLG và SHN của e

chung tàu BTP , VSC , với anh thêm 2 bé mới lớn NLG, SRC

Status
Not open for further replies.
Back