Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Tình hình này tuần sau mà hết WC chắc CK rực rỡ các bác nhỉ :hes: bên mua bắt đầu nôn nóng rồi, cung thì chủ yếu là găm hàng thế mới ác.:muzik:
Em cũng có cảm giác hiện nay nhà đầu tư có xu hướng mua và giữ ( thời điểm họ review có nhẽ là cuối tháng 7 này ) vì thế giá bán tham chiếu không nhìu

Hwa cũng vẫn bài cầu vào phút cuối 2h45 kéo đẹp 1 loạt + 595 vẫn ko vượt qua nổi. Cá nhân: thiên về kịch bản thoát hàng, giả sử nay, mai BBs thoát giá đỏ, thoát dễ dàng mà giá đỏ hnay có khi vẫn bằng giá xanh mấy hôm rồi, trong khi người mua thì lại bị cảm giác đánh lừa là mua được hàng giá đỏ, giá tốt ==> Hnay tiếp tục hạ tỉ trọng CP. Giả sử vượt 595 thì chấp nhận miss sóng 595 đổ lên này!
Kéo đẹp qua 595 bằng bọn húng Blue thì càng sợ hơn.
Cứ tà tà thế này lại hóa hay, quan trọng là chọn ngựa, vẫn còn nhiều mã chưa quay lại giá thời điểm trước vụ giàn khoan.

Hwa cũng vẫn bài cầu vào phút cuối 2h45 kéo đẹp 1 loạt + 595 vẫn ko vượt qua nổi. Cá nhân: thiên về kịch bản thoát hàng, giả sử nay, mai BBs thoát giá đỏ, thoát dễ dàng mà giá đỏ hnay có khi vẫn bằng giá xanh mấy hôm rồi, trong khi người mua thì lại bị cảm giác đánh lừa là mua được hàng giá đỏ, giá tốt ==> Hnay tiếp tục hạ tỉ trọng CP. Giả sử vượt 595 thì chấp nhận miss sóng 595 đổ lên này!
Sai bét nhè, em dự vậy. Nếu muốn thoát phải thoát ở cú hồi 580 mới có vol lớn được vì vậy nếu bán chỉ nên bán nếu xảy ra trường hợp em đề cập. Các trường hợp khác cứ chọn khoang vip mà u rượu vang.

Em thấy xăng dầu lên giá, ngắm có PVT, VIP,VTO hưởng lợi, làm tí VIP với VTO vậy. PVT hơi cao quá...Ko biết nghĩ thế có lơ mơ ko các bác, đận này thắp hương cho hết T3 ...

Tranh thủ lúc VNI nhấp nhô, mấy em teen trong range sẽ breakout : SHN, HPC, PVL ...

Em còn lõm STB hai line nhưng nhìn cầy tơ thì có vẻ 20.3 là đáy tạm. Kiên quyết chưa cutloss em nặng mông này

Status
Not open for further replies.
Back