Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Không có bình luận trực tiếp của annie trong các phiên giao dịch gần đây thấy không khí cứ nhàn nhạt thía nào ý nhỉ. Bác annie ơ.........i

Không có bình luận trực tiếp của annie trong các phiên giao dịch gần đây thấy không khí cứ nhàn nhạt thía nào ý nhỉ. Bác annie ơ.........i

Chắc đang ngồi suy tính xem có nên đua lệnh hay chờ điều chỉnh đấy J/K :21:

Điểm tích cực, là mặc dù hnay kéo trụ, xanh vỏ đỏ lòng, nhưng lại ko có hiện tượng xả hàng. Chém phát :4:

Hôm nay, em xin giới thiệu với các bác @chim_non@MorningStar em KTB dòng khoáng sản nhé! Mô hình, VOL đi trước giá có quen ko ạ !!!

Nhìn chát thì em này chắc lên tới 8.5 đợt này. Đúng gu của bác số dài nhưng lại không phải gu của em :) Hàng có lái thì nó điên dại lắm và khó lường.

SAM hôm qua bác nào bảo bị cột ở nhà cho các mã khác đi chới, hôm nay được cởi trói rồi thì phải

TIN TỨC THỊ TRƯỜNG
§AGR: chi trả cổ tức năm 2012 cho cổ đông vào tháng 8/2014 tỷ lệ 2.5%.
§Quý III, VAMC sẽ bán nợ cho các nhà đầu tư nước ngoài.
§BIDV bán đấu giá cp Sabeco với giá khởi điểm 73.000 đồng/cp, cao hơn 3.000 đồng so với mức giá đấu bình quân khi Sabeco tiến hành IPO vào tháng 1/2008. (P/E 20 lần).
§SSI: 6 tháng ước lãi hợp nhất 557 tỷ đồng, hoàn thành 88.4% kế hoạch năm.
§BTP: Ngày 11/07, GDKHQ nhận cổ tức 8%
§DXG: Trần Việt Anh TVHĐQT đăng ký bán 1 triệu cổ phiếu từ 08/07 - 06/08.
§ITQ: phát hành 5 triệu cổ phiếu ra công chúng giá 10,000 đ. (Close (03/07): 9,500)

Cho e hỏi cái:

§BIDV bán đấu giá cp Sabeco với giá khởi điểm 73.000 đồng/cp, cao hơn 3.000 đồng so với mức giá đấu bình quân khi Sabeco tiến hành IPO vào tháng 1/2008. (P/E 20 lần).
=> BIDV sẽ thu dc 1 khoản tiền về -> tăng doanh thu. Nhưng tại sao giá BIDV vẫn đỏ lừng mấy hôm nay ah?

Không biết em hiểu sai hay là sao, ai chỉ giáo hộ em cái.

Status
Not open for further replies.
Back