Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Nh cp đã breakout rất đẹp :)

Ồ nhưng có mấy BCs trụ lại chỉ giao dịch có 1 lô , sao vậy nhỉ :D
Thấy bác Beck. hay nói Gas minh chủ hay đập bàn họp, làm các sói chúa MMs có phần để bụng, hôm qua mở tiệc Ceraton xin lỗi...chắc các sói chúa hưng phấn lại, bỏ qua cho minh chủ nghỉ mệt hiiiiiii :D:D:D

chẳng lẽ? có lẽ nào? 1 game mà không lên nổi 15 đ :D:D:D

CK tăng hình như bác Uyểnnhi nói là lành mạnh....để đến 600 hiiiiiii :emoticon-00152-heart::emoticon-00152-heart::emoticon-00152-heart:
Kiểu này chắc sắp nới room rùi :D:D:D ?
không đâu bác !!
Vni chỉ loanh quanh xuôi ngược +- 580 điểm cho các NĐT tự quay rubic với từng nhóm cp khác nhau .

:) la la la

Thấy bác Beck. hay nói Gas minh chủ hay đập bàn họp, làm các sói chúa MMs có phần để bụng, hôm qua mở tiệc Ceraton xin lỗi...chắc các sói chúa hưng phấn lại, bỏ qua cho minh chủ nghỉ mệt hiiiiiii :D:D:D

không lên là ko lên.
để còn có cửa xoay giá bác ơi :D :D

:partytime:

Thằng GAS hôm nay tập trung...ngồi chơi Đuổi bắt chữ

không đâu bác !!
Vni chỉ loanh quanh xuôi ngược +- 580 điểm cho các NĐT tự quay rubic với từng nhóm cp khác nhau .

:) la la la

Theo em thì nó đang tạo bê tông cho công phá đỉnh khi cần thiết.
Hàng họ cứ luân phiên nhau tăng giảm nhưng mức sẽ bù được mức tăng của VNI thời gian qua.

Hàng họ cứ luân phiên nhau tăng giảm nhưng mức sẽ bù được mức tăng của VNI thời gian qua.
Còn theo em thì nó đang chơi trò "Sell into strength" vòng quanh các CP bác ợ, mà điển hình là những cú sút thẳng tay với VOL lớn khi giá xanh :(

Em vào lại SHS 8.8, lõm mất 1 line so với giá bán hôm trước. Chịu khó kiên nhẫn vậy. Thực tế khó chịu là em nó lết từng bước nhỏ lên cao hơn chứ không chịu chạy hoành tráng

đó là 1 quá trình, diễn ra trong nhiều ngày....
từng nhóm cp sẽ đc lên 1 mặt bằng giá mới trong khi vni đổ chiếu nghỉ quanh mức xà ngang 580 pts.

Còn theo em thì nó đang chơi trò "Sell into strength" vòng quanh các CP bác ợ, mà điển hình là những cú sút thẳng tay với VOL lớn khi giá xanh :(
Thì em đã nói rõ là mức tăng sẽ gần bằng mức tăng của Vni nên khi đạt kỳ vọng là họ bán liền.
Còn hàng có mục tiêu giá đến cuốn năm thì hút - xả phải mãnh liệt nhưng vẫn tạo nền tăng bền vững.

đó là 1 quá trình, diễn ra trong nhiều ngày....
từng nhóm cp sẽ đc lên 1 mặt bằng giá mới trong khi vni đổ chiếu nghỉ quanh mức xà ngang 580 pts.
Em nghĩ là đa số các mã sẽ về lại mặt bằng giá trước vụ giàn khoan TQ còn vni xập xình khoảng dưới 600 để chờ cả làng cổ.

Nh cp đã breakout rất đẹp :)

Ồ nhưng có mấy BCs trụ lại chỉ giao dịch có 1 lô , sao vậy nhỉ :D
Con SAM của Colai đã clear được cản cứng, giờ xem nó phá đỉnh thế nào.
Đúng là hàng chiến lược cách đánh có khác :1:

Status
Not open for further replies.
Back