Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
BGM hnay đúng là :
"Đánh cho nó chích luân bất phản
Đánh cho nó phiến giáp bất hoàn"

Thị trường mờ nó cứ thế này thì phải chờ mấy cụ tay to dẫn dắt thôi, ko dám tranh mua thấp với các cụ ấy !!!:68:

Hôm nay cầu nội STB không có, có thể nào Tây nó sút 155k STB ATC dìm sàn để mai nó múc 10tr giá trần không các bác?

Có lẽ nào từ mai là bullish ...bằng hôm nay thời kỳ...3000 tỏi/phiên :D:D:D
ngày mai, giá trị giao dịch 3k tỷ thì là chắc chắn, nhưng như vậy ko có nghĩa là Bullish.
Chỉ là con số giá cổ phiếu và ghi nhận khối lượng khớp MUA _ BÁN

ngày mai, giá trị giao dịch 3k tỷ thì là chắc chắn, nhưng như vậy ko có nghĩa là Bullish.
Xèng vào mạnh có nghĩa là tâm lý bull mạnh
Khoai tây tí tách múc 150 tỷ, tỷ giá tăng chúng nó lỗ lòi luôn 1% nếu muốn rút. Thôi thì cờ bạc tiếp :10:

Em bị lạc lối rồi các cụ ơi, sao đọc tin tức về cái thằng Tung Của em thấy càng ngày càng ớn thế ạ ???:31: Mà hình như thằng Đ L nó cũng "dậu đổ bìm leo" ở Trường Sa lun ... :102:

Vậy là còn muốn gôm nữa hiiiiiiii
NB: thị trường vừa qua sợ nhất là teo khoản, nay 3000 tỏi về là bộ đội về làng là vui rồi

AE bull ghi nhận ý tốt của các bác, dưng mà ..chỉ có một câu trả lời chính xác....từ Mr.Market khứa khứa!

NB: nhiều khi sau này phải có thêm cầy tơ đeo bỉm mới đủ bộ hiiiiiiiiii

AE bull ghi nhận ý tốt của các bác, dưng mà ..chỉ có một câu trả lời chính xác....từ Mr.Market khứa khứa!

NB: nhiều khi sau này phải có thêm cầy tơ đeo bỉm mới đủ bộ hiiiiiiiiii

yeah, mình cũng nên để sẵn 1 đường mòn để chủ tịch thường xuyên hú hít với anh em, Chứ để CT ngồi xuông 1 mình cũng tội :(

Status
Not open for further replies.
Back