Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Không hồi được đâu....:109:
Đời rất dở ...nhưng vẫn phải niềm nở...
yeah, hàng tháng giời mình cần mẫn nhặt nhạnh nay có đc khối lượng Bán nên mình cũng mua nhiều để muối chua dùng dần :D :D

Chấp CT nhảy múa, hát ca suốt mùa hè nhóe ,,, chấp cả thị nở trở về bờ bến xua 430 luôn.

Mình mua xong, và đóng hàng muối chua cho 6 tháng cuối năm rồi.

Không liên quan nhưng có lẽ nào :
"Tạm biệt búp bê Silva
Tạm biệt Inesta nhé
Tạm biệt thỏ trắng Xavi
Mất hết điểm nó mẹ rồi
Nhớ lắm, quên sao được
Kẻ lót đường thân yêu."

Cú chỉnh là hợp lý với cái đống nến + vol từ đầu tuần đến giờ mà, chỉ là thêm chút gia vị muối mặn biển Đông chứ có gì đâu nhỉ

yeah, hàng tháng giời mình cần mẫn nhặt nhạnh nay có đc khối lượng Bán nên mình cũng mua nhiều để muối chua dùng dần :D :D

Chấp CT nhảy múa, hát ca suốt mùa hè nhóe ,,, chấp cả thị nở trở về bờ bến xua 430 luôn.

Mình mua xong, và đóng hàng muối chua cho 6 tháng cuối năm rồi.
...nhưng mua giờ hơi sớm... không ai lao ra giữa dòng thác đổ để nhặt vàng rơi...:68:

DPM tây múc ác, có vẻ thơm đó các bác
Có khi nào em nó quay về giá 30 ko nhỉ.:48:
FPT các anh ngừng bán rồi thì phải:105:

...nhưng mua giờ hơi sớm... không ai lao ra giữa dòng thác đổ để nhặt vàng rơi...:68:

Có em đây, tâm lý + tiền quá ổn.

Vụ BĐ giờ nhàm rồi, chỉ là cái cớ thôi.

Kiểu này như là rung lắc trước khi nhảy rào.

Tàu sắp rời bến, đề nghị pct vững tay lái tàu.

Nhớ uống mấy viên thuốc, đặc trị bệnh kinh niên.

Sent from my iPad using Tapatalk

Có em đây, tâm lý + tiền quá ổn.

Vụ BĐ giờ nhàm rồi, chỉ là cái cớ thôi.

Kiểu này như là rung lắc trước khi nhảy rào.
Cảm ơn bác....PHAN ĐÌNH GIÓT.... để giành thắng lợi cuối cùng của trận ĐBP rất cần có những chiến sĩ dũng cảm như bác!!!! :fight:

Cảm ơn bác....PHAN ĐÌNH GIÓT.... để giành thắng lợi cuối cùng của trận ĐBP rất cần có những chiến sĩ dũng cảm như bác!!!! :fight:

Dạ, ghi nhận lời cảm ơn của bác.

Em là thương binh hạng nặng lâu ròi, giờ có tí nữa chả sao, miễn là đừng về suối vàng với ông bà là ok.

Hỏi nhỏ một câu : Bác mua hàng khi nào ? Khi mọi thức đều tốt đẹp như sách giáo khoa ?

Dạ, ghi nhận lời cảm ơn của bác.

Em là thương binh hạng nặng lâu ròi, giờ có tí nữa chả sao, miễn là đừng về suối vàng với ông bà là ok.

Hỏi nhỏ một câu : Bác mua hàng khi nào ? Khi mọi thức đều tốt đẹp như sách giáo khoa ?
...Có thể cuối phiên, sang phiên sau nữa... chậm tý o sao, nhưng em đang đợi volume chút nữa...

Status
Not open for further replies.
Back