Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Oạch, BVH ko cân lên được tham chiếu à, hẻo nhỉ.
MSN đỏ luôn:emoticon-00141-whew:
SHB tưởng có giá sàn roài, đang mừng thầm trong bùng, ai dè cầu nội mạnh thật:botay:

Locke thấy bọn ETF mua MSN khéo chưa, giá còn đỏ nữa, không phải tranh giành :D
BVH nhờ vía bác Tí nên không lên được tham chiếu, công năng của bác ấy vẫn danh bất hư truyền :113:

Để giải cứu binh nhì Locke mà tốn quân quá bác nhỉ, chắc tuần sau lên thôi, không phải lo lắm đâu. Bố vợ hâm kiểu gì cũng phải có lúc làm trụ kéo.
Rồi sẽ tới thời em nó he he
Dàn Blue sịp với nặng mông đều tăng kha khá rồi, còn mỗi em nó, chẳng nhẽ ko lên cho bằng chị bằng em:5:

Để giải cứu binh nhì Locke mà tốn quân quá bác nhỉ, chắc tuần sau lên thôi, không phải lo lắm đâu. Bố vợ hâm kiểu gì cũng phải có lúc làm trụ kéo.
hịhị, cả làng VC vào giải cứu chưa đủ,
còn kéo cả TT vào cứu ! (2tr cp chứ ít đâu)
phen này tàu nặng quá rồi, chắc khó chạy nhanh :p

P/S: avatar là S.Marceau phải kg ? idol của mình hơn 40 năm trước đó :D

Hôm nay sập bẫy ATC , bị ép bán MSN giá 103. Đang ngồi tiếc số lời đã vào trong tay mà còn mất. Tuần tới giá như MSN nó về 100 cho đỡ tức nhỉ ? :4:

Hôm nay sập bẫy ATC , bị ép bán MSN giá 103. Đang ngồi tiếc số lời đã vào trong tay mà còn mất. Tuần tới giá như MSN nó về 100 cho đỡ tức nhỉ ? :4:

Bác Tí phải thay avatar đi .... cho nó vui và hên nữa :)

Loanh quanh tầm 102 thôi a, mà giờ nó phải đi ngang cả tháng

Chắc sẽ có đó anh, nó sẽ loay hoay test 100- 102, rồi lừ đừ lên lại cho xem. Anh nhìn SHB kìa, nó cũng mua hơn 40tr cổ, giá có tăng mấy đâu, nó mua xong rồi SHB lừ đừ lên 12:banana105:

Đóng cửa xong thấy lần này ETF không hấp dẫn như mọi khi .. chắc toàn bị úp sọt nên nhìn chán ngắt ...sang tuần hi vọng đừng rụng nụ :D có chỉ nên rụng nhẹ nhàng thôi :D

Đóng cửa xong thấy lần này ETF không hấp dẫn như mọi khi .. chắc toàn bị úp sọt nên nhìn chán ngắt ...sang tuần hi vọng đừng rụng nụ :D có chỉ nên rụng nhẹ nhàng thôi :D
Ớ hôm qua cụ kêu ..rụng nặng mà? hiiiiiiiiii

Status
Not open for further replies.
Back