Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.

Sáng nay PVX có lệnh đập 800k xuống @4.2 mà vẫn vững, ko có hiện tượng hoảng loạn bán theo. Trên chart, ADX đang chạy lên trên 25 và kumo cũng bắt đầu dày lên, mình nghĩ xác xuất em nó sẽ giãn vola trong thời gian tới để bật lên cao hơn là lịm xuống

Tư duy thay đổi 1 chút đi.

Bây giờ mọi người đều lấy hnx làm chuẩn, hnx hiện tại đang ở giai đoạn nào? Target các cp tăng sao rồi? Sẽ hiện bức tranh rõ hơn.

Sent from my iPad using Tapatalk

Chuẩn không cần chỉnh. Phần lớn các CP vẫn đang vừa chạy vừa xếp hàng bác nhỉ.

Sáng nay PVX có lệnh đập 800k xuống @4.2 mà vẫn vững, ko có hiện tượng hoảng loạn bán theo. Trên chart, ADX đang chạy lên trên 25 và kumo cũng bắt đầu dày lên, mình nghĩ xác xuất em nó sẽ giãn vola trong thời gian tới để bật lên cao hơn là lịm xuống
Con này còn rung lắc chán bạn ah ... vội vàng làm gì :D Sau đoạn tích lủy có lẽ nó là tướng tiên phong sàn HNX nếu có biến :D

@chim_non @ Uyendi : thế có phải ý các anh là đang chờ bật mạnh ? e rất ngại việc hiểu sai ý nên các anh cứ open :D

Ý mình là HNX vẫn đang tích lũy. Việc bật mạnh hay không còn tùy thuộc vào thời gian tích lũy, chỉnh đốn xếp hàng, tuyển mộ lính mới trong 1-2 tuần tới.

Chuẩn không cần chỉnh. Phần lớn các CP vẫn đang vừa chạy vừa xếp hàng bác nhỉ.
Vâng chỉ khác nhau là mỗi e 1 style khác nhau. hut nhẹ nhàng em ái, sam-lcg chơi thuốc lắc:)

vc có vẻ nhiều bull hơn bear, tt lên thì nhộn nhịp, xuống cái lại vắng tanh.

dao động hai sàn theo chiều lịm dần đều.... nâu nâu các anh nhá cho cái tin ... nảy lên 1 cái rồi lại ngáp ngáp :(
thứ lỗi cho em nói không lọt tai các bác cầm cổ nhóe.
em đang 50/50 cổ tiền :)

dao động hai sàn theo chiều lịm dần đều.... nâu nâu các anh nhá cho cái tin ... nảy lên 1 cái rồi lại ngáp ngáp :(
thứ lỗi cho em nói không lọt tai các bác cầm cổ nhóe.
em đang 50/50 cổ tiền :)

Bác mô tả 2 nàng chân thực thế thì ai trách được :)

Status
Not open for further replies.
Back