Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Ae nhớ chuyên hôm qua e nhắc BBs tung chiêu tỳ đè không ... ae quan sát SCR nhé ... lệnh mua 86 - lệnh bán 87 mãi k cạn ... TT đảo chiều là nó phang xuống 86 ... chặn mua 85 :D rất mất dạ y :D

Dùng sở trường thôi bác Mo... giờ đưa thêm mấy cái vào lại phải test. Nếu là độc chiêu thì học lại khó, kiếm book cũng khó.
dạ cám ơn bác :)

em thấy có cái report này đáng suy nghĩ lắm các bác ạ :)

dạ cám ơn bác :)

em thấy có cái report này đáng suy nghĩ lắm các bác ạ :)
Thường thì nghe nhà báo mà trade thì đi đầu nước hiiiiiiii đấy là kiểu hùng biện của tay lông, đập nhà cũ..xây nhà mới....sau khi thu phí thì thấy nó cũng 70%win như cầy cũ khác
nè nhé:
+RSI: 44%fail/macd: 22%, Stock: 9%
Thế thì khác nào bảo các bài giảng của murphy....các ông thầy TA nói dóc :D:D:D

Thường thì nghe nhà báo mà trade thì đi đầu nước hiiiiiiii đấy là kiểu hùng biện của tay lông, đập nhà cũ..xây nhà mới....sau khi thu phí thì thấy nó cũng 70%win như cầy cũ khác
nè nhé:
+RSI: 44%fail/macd: 22%, Stock: 9%
Thế thì khác nào bảo các bài giảng của murphy....các ông thầy TA nói dóc :D:D:D
Cụ @thietkieutam,
Em thấy Murphy đưa ra cái chính yếu của TA rất hay đó chứ: Long-term view for short-term trade (ví dụ: dự định cái trend 30% đi, thì nhảy vô mong kiếm 15% là cao thủ) . Cái này mới là cái TA kiếm được tiền. Còn hình như là các anh hùng trên mạng, toàn là short-term view for short-term trade hoặc short-term view for long-term trade. Em hiểu thế đúng không ạ?

Cụ @thietkieutam,
Em thấy Murphy đưa ra cái chính yếu của TA rất hay đó chứ: Long-term view for short-term trade (ví dụ: dự định cái trend 30% đi, thì nhảy vô mong kiếm 15% là cao thủ) . Cái này mới là cái TA kiếm được tiền. Còn hình như là các anh hùng trên mạng, toàn là short-term view for short-term trade hoặc short-term view for long-term trade. Em hiểu thế đúng không ạ?
CHUẨN ĐẤY!
Đại cao thủ đấy mới hàng nhất đại tông sư, chỉ sau 5 năm với võ công của mình đã biến 5000$ thành 35 triệu $, hiện hình như đang tọa sơn tại FXCM một trong ngũ sơn fx hiiiiiiiii
Anh hùng khác thì như mây , tiếc là mình ..không có duyên gặp mặt, chỉ thấy Mr.Chim thuộc hạng ấy :D:D:D

Status
Not open for further replies.
Back