Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Biên dưới hoạt động tốt, biên trên hôm nay chưa có dịp hoạt động nhưng cũng làm trader e dè. Thị trường còn nén khá lâu mới tích lủy đủ xung lượng

Thấy xì xào hợp đồng khủng gần trăm củ Obama gì đó của FPT, em phải nhảy vào đua 100 cổ ATC kiếm trà đá ngay. Khớp roài :D

Thư gửi bạn hữu

Trang Vpress đang mở 1 cuộc chơi giúp các thành viên VFP có thêm cơ hội giao lưu học hỏi, trao đổi thông tin khám phá những điều chưa biết , tìm kiếm những mã cổ phiếu có mức tăng trưởng tốt hơn theo vòng quay 1 tháng của TTCK VN.

Sau 2 tháng 5-6 vận hành, cuộc đua đã được đông đảo các bạn VFers tham dự và đóng góp nhiều ý kiến quý báu để có sức hấp dẫn hơn.

Thay mặt ban điều hành Vfpress và BTC CUỘC ĐUA TIẾP SỨC SINH VIÊN trân trọng gửi lời mới đến tất cả các thành viên đang sinh hoạt trên các trang Web tài chính, chứng khoán hay có mối quan tâm đến TTCK VN đăng ký tham dự CUỘC ĐUA TIẾP SỨC SINH VIÊN -Chặng đua tháng 7 năm 2014. ( Chính thức nhận đăng ký ghi danh và đóng phí tham dự từ 20/6; Mời các bạn vui lòng xem chi tiết nội dung Chặng đua tháng 6 )
Rất hân hạnh được đón tiếp các bạn đăng ký tham dự

Phiền bác @thietkieutam chuyển giúp lời mời

Dear các cao thủ buôn chứng!

Ông bà nói "văn ôn võ luyện", cao nhân võ đang sơn nói "phàm võ công muốn đạt mức vô chiêu vô ý " thì cần giao lưu tỷ thí. Tất nhiên là phải giao lưu tỷ thí với danh gia võ học như vạn kiếm sơn trang, nay tháng 7 năm 2014 có một cao thủ "võ lâm" tên Hoa Cỏ May có nhã ý mời các bác biểu diễn sở học, theo một cuộc đua vào tháng 7. cái lợi thu được thì các bác tự nghĩ bàn, nhưng đơn giản nhất nếu bạn vượt qua được ..các con ngựa đua của bác "Hoa Cỏ May" thì việc đứng vững trên TCCK VN là truyện nhỏ. có thể các bạn chưa biết bác này là top ten cao thủ CK VN, với thành tích nổi bật như khả năng tăng trên 200% TK năm 2013.

bác "Hoa Cỏ May" xin mời các bác tham gia theo thư trên, có thể vào qua đường link sau:http://vfpress.vn/threads/cuoc-dua-...ng-dua-thang-6-2014.112316/page-9#post-274493

ghi chú: khi thi nhớ ghi mình thuộc bang phái nào như vietstock, f319, VC....hiii

@ Thietkieutam : đánh ảo nên khó phản ánh thực lắm anh :D hôm trước e cũng đăng kí thử đinh phang full margin con VHG rồi vứt đấy ... kiểu gì chả có lúc dẫn đầu , còn nếu k thì cháy cũng chả sao ... nên trade ảo nó thiếu trách nhiệm lắm :D Dành cho người mới toanh tìm hiểu cách thức vận hành TTCK thì ok :D

Từ giữa năm trước tới hiện tại, rất có duyên với PVX. Múc chỉ hòa hoặc toạc mỏ
Nay em dự nó CE căng đét :cungly:

Status
Not open for further replies.
Back