Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Tí có quả nén lò xo trong phiên để fill gap, chọn hàng mà bú đi ko là hít khói ngắm đít tàu đấy
Mình ngại vùng này nhiều cản ... chứ TT bình thường mà , chưa bắt nhịp được nên tạm thời dừng lại cho tĩnh đã , vội vàng làm gì cơ hội còn cả năm :D

Cụ Chim già tư vấn em phát...em muốn nhồi thêm PPC có ổn ko ah!

Bác đánh theo TA thì cứ bịt tai vào mà đánh. Con này không chạy nhanh như hổ báo đâu. Chú ý MA200 = 21.7. Về mặt tiền vào thì đang có chút thuận lợi khi tây mua ròng rã cả tháng nay, không hiểu tại sao.

Bác đánh theo TA thì cứ bịt tai vào mà đánh. Con này không chạy nhanh như hổ báo đâu. Chú ý MA200 = 21.7. Về mặt tiền vào thì đang có chút thuận lợi khi tây mua ròng rã cả tháng nay, không hiểu tại sao.
Em nghĩ xong cái giàn khoan chắc giá điện sẽ tăng!

Ui...21.7 kế bên cạnh roài

Quái thật, cứ nghĩ chỉnh từ hôm qua, bán sạch, vậy mà hôm nay vẫn cứng nhắc thế này. Chiều mà không đỏ thì về táng cái system vào bếp lò.

Bán cái nó huy lệnh ầm ầm ... hôm qua có bác nào nhờ e ủn KLS , tí nữa phang dư bán 10.9 rồi :D nhiều lúc may k bằng hên nhỉ ... có ông nào xúi cai phang bậy thì cũng 10% T1 nhỉ :D
em nhờ bác đây. bác ủn hộ em thank bác nhiều nhiều:61.jpg:

Quái thật, cứ nghĩ chỉnh từ hôm qua, bán sạch, vậy mà hôm nay vẫn cứng nhắc thế này. Chiều mà không đỏ thì về táng cái system vào bếp lò.
Ấy ấy phí lắm, ko xài nữa thì cho em xin, còn ko bán giá phế liệu cho em cũng được:hes:

Cơ bản em thấy thị trường đẹp bọt :). Vẫn có thể múc húc xúc được, phải chọn hàng khéo thôi!

Status
Not open for further replies.
Back