Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
hôm qua là tự doanh HSC bán thỏa thuận TBC mà bác, cover làm sao được :14.jpg:
thế ạ. Em không biết cứ tưởng là đọi sọc cover hàng đầu phiên thế chắc có tin tốt hay sao HCM làm đc quả TBC nàu hình như cũng đc 1 mớ đúng không bác

TT sẽ có đoạn nhúng đỏ test cung ... nhưng ae để ý nhé 547 test 3-4 lần gì rồi nhé ... cẩn trọng hạn chế gia tăng danh mục lúc này .... đợi confirm vẫn để nhồi k muộn đâu :D
Nếu mở mới trạng thái mua thì không nên, có hàng sẵn thì vào uýnh T+, ham hố quá gặp ổ gà mệt lắm.

thế ạ. Em không biết cứ tưởng là đọi sọc cover hàng đầu phiên thế chắc có tin tốt hay sao HCM làm đc quả TBC nàu hình như cũng đc 1 mớ đúng không bác
theo e tính thì giá vốn là 20 còn giá bán là 20.163, tính cả phí phiếc vào thì chắc được gần 2 tỏi :77.jpg:

Volume đang khớp chậm lại (60p đầu HSX khớp 30tr, 20p tiếp theo khớp 5tr ) ... chắc vẫn chưa đủ lực break sideway rồi ... muốn nhanh thì phải từ từ các anh ah:D

SSI kê cục buy 23.3 khá to, tạo niềm tin cho các tay bé múc xanh ủn thị trường
Khả năng cao phiên nay và những phiên tiếp diễn tăng kiểu èo uột, không có cảm xúc mạnh

SSI kê cục buy 23.3 khá to, tạo niềm tin cho các tay bé múc xanh ủn thị trường
Khả năng cao phiên nay và những phiên tiếp diễn tăng kiểu èo uột, không có cảm xúc mạnh
Hôm qua SSI cũng khoe lệnh tham chiếu gần 500k nhưng k dám ủn ... tt này các a không ủn thì ai dám đi theo :D

chuẩn òi, nhưng các anh ý định ủn xuống là dân tình theo rất nhanh :D
hihi ... VOlume UP quá íu , từ 9h-9h30 khớp HSX khớp thêm có 7tr cổ ... thường không tăng thì sẽ là giảm , khó đi ngang lắm :D Các anh tay to thì kẹp chym nên cũng nhát không dám ủn ... chung kết thì cứ lình xình là tốt , lái nào mạnh thì sẽ chạy :D

hihi ... VOlume UP quá íu , từ 9h-9h30 khớp HSX khớp thêm có 7tr cổ ... thường không tăng thì sẽ là giảm , khó đi ngang lắm :D Các anh tay to thì kẹp chym nên cũng nhát không dám ủn ... chung kết thì cứ lình xình là tốt , lái nào mạnh thì sẽ chạy :D
Vài bửa mùa WC mới vui. Thức khuya coi đá banh, kết quả là dậy trể. Nghĩa là phiên sáng trong mùa WC sẽ rất èo uột, chỉ trade phiên chiều trong trạng thái ngái ngủ, có thể gõ nhầm lệnh.

SHB dàn lệnh ... bán xuống ... đúng bọt :D bán lệnh 500k mà bà con cứ trơ ra không phản ứng gì ... hay :D

Status
Not open for further replies.
Back