Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Mượn tạm quẻ của bác @Hardies a.k.a @Halphas động viên anh em ôm cổ:

HIỂN ĐẠT THƯỢNG CÁT
Tam tính câu tương bạn
Tương quang đắc kỳ sinh
Cách nghi phần tạo hoá
Bách phúc tự nhiên hanh
Vườn đào kết nghĩa thế mà cao
Chí khí bùng lên chí khí hào
Giúp nước an dân còn nước lửa
Niên trường lộc thọ thú tiên dao.

Dạ.... không hiểu :">

80% sẽ là tăng trong nghi ngờ, tăng kiểu người kẹp hàng xoắn và kẹp tiền cũng xoắn
Em vào xèng dần dần vậy, mỗi nhịp 5-10% xèng

Giờ mới xem bảng được,con Bành Văn Háng lại chạy, đểu nhở, làm mình lăn tăn phết.
Để mai xem thế nào, nếu ổn thì múc lại vậy, vừa tốn phí, mất T+, lại mất hơn 1 giá, hãi vl....:102:

Giờ mới xem bảng được,con Bành Văn Háng lại chạy, đểu nhở, làm mình lăn tăn phết.
Để mai xem thế nào, nếu ổn thì múc lại vậy, vừa tốn phí, mất T+, lại mất hơn 1 giá, hãi vl....:102:
Tăng kiểu này thì chơi hàng nóng với tỷ lệ xèng ít cho phê bác ợ, mấy thằng nặng mông chán lắm

Hihi, em nói tuần trước là các bác bán có khi cover lại giá cao hơn, lơ mơ lại đúng :42::103: GL bác

Tăng kiểu này thì chơi hàng nóng với tỷ lệ xèng ít cho phê bác ợ, mấy thằng nặng mông chán lắm
Tính bán để xúc lại ấy chờ, chưa kịp xúc thì đại ca nào ủn em nó lên kéo cả thị trường thế kia:20:

Status
Not open for further replies.
Back